PM Hệ thống - EASEUS Todo Backup 14.0 Build 20220429 (All Editions) Full - Khôi phục và sao lưu dữ liệu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống EASEUS Todo Backup 14.0 Build 20220429 (All Editions) Full - Khôi phục và sao lưu dữ liệu

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
EasUS Todo Backup Advanced Server phần mềm sao lưu mạnh mẽ cho Windows, Exchange, SQL Server. Giải pháp sao lưu hiệu quả với chi phí chỉ bằng 50% giá của đối thủ cạnh tranh. Quy trình sao lưu dễ xử lý để đơn giản hóa thói quen quản trị CNTT của bạn và đảm bảo tính liên tục trong kinh doanh của bạn. EaseUS Todo Backup Advanced Server giúp bạn sao lưu hệ thống và bảo vệ toàn hệ thống cho phép bạn dễ dàng sao lưu và khôi phục toàn bộ hệ điều hành của mình khi thảm họa xảy ra. Sao lưu vào ổ cứng cục bộ, ổ cứng ngoài, ổ USB, NAS, FTP Server hoặc CD / DVD. Hỗ trợ Sao lưu SQL Server 2008 R2, 2008, 2005, 2000.

Các tính năng của EaseUS Todo Backup Advanced Server
  • Khôi phục thảm họa dễ dàng cho MS SQL Server và MS Exchange Server.
  • Nhanh chóng khôi phục toàn bộ bản sao lưu hệ thống Windows của bạn trong vài phút về vị trí ban đầu hoặc mới.
  • Chuyển hệ thống Windows của bạn từ PC này sang PC khác, bất kể bạn sử dụng kiểu máy nào.
  • Nhanh chóng khôi phục những gì bạn cần, khôi phục các tập tin chi tiết, thư mục, khối lượng hoặc tất cả từ một hình ảnh đĩa đơn.
  • Khôi phục các tệp và thư mục riêng lẻ từ một ảnh sao lưu tệp mà không khôi phục lại toàn bộ ảnh.
  • Khôi phục thảm họa cho Outlook Express hoặc Outlook 2003/2007/2010/2013.
  • Máy chủ PXE để phục hồi kim loại trần mà không cần phương tiện có thể khởi động.
Link trang chủ:

Download EASEUS Todo Backup 14.0 Build 20220429 (All Editions) Full - Khôi phục và sao lưu dữ liệu

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Phần mềm này backup app ổn định k Phj4nh
Nếu backup file dùng hàng ngày thì bạn dùng loại nào cũng được , nhưng nếu bạn backup windows tôi khuyên bạn nên dùng terabyte Image , vì terabyte tôi dùng thấy nó tốt lắm , tạo ảnh win nhanh và Restore cũng nhanh , restore buộc phải vào winpe

HurriBlack

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn đã góp ý, đang định tìm phần mềm chuyển soft của EaseUS dùng thử, nhìn nhầm qua phần mềm này. Hèn gì khi cài xong thấy lạ lạ, tìm hoài k thấy phần chuyển app {ah}

nobilo

Rìu Vàng
cám ơn bạn