Desktop & Văn phòng - DVD-Cloner Platinum 2019 16.30 Build 1446 Full - Ứng dụng ghi đĩa DVD chuyên nghiệp! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng DVD-Cloner Platinum 2019 16.30 Build 1446 Full - Ứng dụng ghi đĩa DVD chuyên nghiệp!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
DVD-Cloner là phần mềm sao chép đĩa DVD / Blu-ray tốt nhất thế giới, cung cấp giải pháp dễ dàng và nhanh chóng để tạo bản sao DVD / Blu-ray 1:1 với chất lượng hoàn hảo.

DVD-Cloner là một công cụ sao lưu và sao lưu DVD mạnh mẽ đi kèm với các công cụ mạnh mẽ và giao diện dễ sử dụng để sao chép DVD một cách dễ dàng. Chương trình hỗ trợ sao chép đĩa DVD hoặc Blu-ray với tất cả các bảo vệ sao chép đĩa đã biết và không cần bất kỳ bộ giải mã nào của bên thứ ba. Bạn có thể giải mã tất cả các bảo vệ DVD / Blu-ray, cho phép bạn sao chép, sao chép, ghi và sao lưu phim, nhạc và dữ liệu. Ngoài ra, nó cũng cung cấp cho bạn một công cụ mạnh mẽ và dễ sử dụng để nén hoặc kết hợp nhiều DVD vào một đĩa DVD / Blu-ray.

DVD-Cloner Platinum là một công cụ sao chép, ghi đĩa, giải mã DVD / Blu-ray tuyệt vời cho phép bạn bỏ qua các hệ thống bảo vệ bản sao và truy cập vào tất cả các mã vùng. Nó cho phép bạn sao chép phim DVD / Blu-ray sang đĩa DVD, thư mục phim DVD, tập tin ảnh ISO và ngược lại. DVD-Cloner Gold cũng cho phép người dùng cao cấp tạo bản sao hoàn chỉnh phim, sao chép một phần, sao chép tách hoặc sao chép tùy chỉnh.

Các tính năng chính:
  • Kết hợp nhiều DVD vào một DVD
  • Sao chép và ghi bất kỳ phim DVD nào một cách dễ dàng
  • Sao chép hoặc nén đĩa DVD hoặc Blu-ray
  • Tạo đĩa DVD / Blu-ray từ tập tin ISO
  • Chèn bản âm thanh và tệp phụ đề
  • Giao diện trực quan và kiểu thuật sĩ
  • Giữ tất cả các menu và các tính năng đặc biệt
  • Tạo nhiều bản sao DVD cùng một lúc
  • Loại bỏ tất cả các bảo vệ DVD / Blu-ray đã biết
  • Hỗ trợ các đĩa video DVD đã ghi
  • Hình ảnh chất lượng tuyệt hảo hoàn hảo
  • Và nhiều hơn nữa.
Có gì mới trong DVD-Cloner 2019 :
  • Mới kết hợp nhiều tiêu đề từ DVD
  • Hỗ trợ hiệu ứng 3D mới cho phụ đề
  • Hỗ trợ mới cho bảo vệ Java mới
  • Cách mới để tránh bị mất đĩa và hư hỏng
  • Sửa lỗi và cải tiến khác.
Download DVD-Cloner 2019 Full Gold + Platinum v16.30 Build 1446 - Ứng dụng ghi đĩa DVD chuyên nghiệp!

Hoặc:
Pass giải nén: 12345 hoặc menzil

Phiên bản cũ: Download DVD-Cloner Platinum 2019 16.00 Build 1442 Full - Ứng dụng ghi đĩa DVD chuyên nghiệp!

Pass giải nén: 12345 hoặc menzil

Ảnh test phần mềm:

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình để fix lại nhanh nhất! Cảm ơn và chúc các bạn luôn vui vẻ!

Sửa lần cuối:

mralexis

Búa Gỗ
Để thử bản 2019 này xem sao, 2018 có ít chọn lựa quá chỉ có một số thiết lập sẵn của phần mềm không được linh động lắm !
Cảm ơn bạn !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Ảnh này bạn lấy từ vietdesigner.net hay bạn chụp từ màn hình của bạn vậy? Mà sao bạn comment ở trong bài viết này mình không nhận được thông báo gì luôn, tý thì bị sót bài.

mralexis

Búa Gỗ
Các bước nhập source, thiết lập các thông số mình chọn để xuất file thì đều được, chỉ đến bước bấm Start để chạy thì đều hiện cửa sổ Failed !
Cả hai chương trình trong cả 3 lần thực hiện đều vậy !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Các bước nhập source, thiết lập các thông số mình chọn để xuất file thì đều được, chỉ đến bước bấm Start để chạy thì đều hiện cửa sổ Failed !
Cả hai chương trình trong cả 3 lần thực hiện đều vậy !

Vậy thì để mình test lại bản này trên máy mình vậy, lúc mình cài trên máy mình thì mình chỉ thử key xem nhận không thôi, thì key vẫn nhận được và thông báo thành công như trong hình chứ không nghĩ bị lỗi như của bạn! Có lẽ cần 1 bản khác thay thế.

mralexis

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn, chờ kết quả của bạn xem thế nào..... mình nghi ngờ file ISO của mình tải về có vấn đề nên đã thử dùng soft khác ..... VideoProc, DVDFab...... nhưng tất cả đều cho kết quả tốt, nên mới post lên đây để xem có phản biện nào không ? .........