Nhờ tư vấn - Dùng Onekeyghost để backup win 10 có ổn định ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Dùng Onekeyghost để backup win 10 có ổn định ?

lanorchid

Búa Gỗ Đôi
Nhờ các Bạn tư vấn dùm :
Để backup win 10 dùng soft onekeyghost có ổn định không ? ( trước đây và bây giờ Mình vẫn thường dùng ) . Mình đọc các trang trong 4rum : có Bạn nói dùng onekeyghost là lỗi thời . sao không dùng Acronis hoặc terabyte để backup Win . Nhờ các Bạn giải thích và tư vấn so sánh dùm nên dùng soft nào ?

tittau

Rìu Sắt
Nhờ các Bạn tư vấn dùm :
Để backup win 10 dùng soft onekeyghost có ổn định không ? ( trước đây và bây giờ Mình vẫn thường dùng ) . Mình đọc các trang trong 4rum : có Bạn nói dùng onekeyghost là lỗi thời . sao không dùng Acronis hoặc terabyte để backup Win . Nhờ các Bạn giải thích và tư vấn so sánh dùm nên dùng soft nào ?
đúng rồi
bgio win toàn mấy phân vùng hết nên có ai dùng ghost nữa đâu bạn. giờ dùng 2 thằng kia hết rồi
mình dùng terabyte thấy ổn
ghost thì dc mỗi cái đơn giản dễ dùng hơn, nếu dùng ghost thì chắc bgio chỉ chọn disk to imaging chứ paratation to imaging thì sao dc nhỉ

sonha

Rìu Sắt
Nhờ các Bạn tư vấn dùm :
h nhiều loại lắm bác, ko chỉ độ ổn định, mà còn độ nén nữa

aepsu2023

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
theo thời đại thì như các bạn ở trên nói k sai, nhưng những người sử dụng máy cũ hoặc các tiệm hay cơ sở kinh doanh dịch vụ liên quan đến máy tính người ta vẫn sử dụng ghost vì liên quan đến máy của khách.