Nhờ tư vấn - Dùng eset khi máy không nối mạng? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Dùng eset khi máy không nối mạng?

lazyboy

Rìu Sắt

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Sửa lần cuối:

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Mỗi lần muốn update là tải database một lần đúng ko bác
- Đúng rồi bạn, chỉ cần nửa tháng cho update 1 lần là đc.

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Mỗi lần muốn update là tải database một lần đúng ko bác
bạn cần thì mình hướng dẫn cách update offline thôi. nhưng giờ thời đại công nghệ phát triển rồi. máy tính ko cắm dây mạng (hoặc kết nối wifi) thì chỉ cần dùng smartphone chia sẻ mạng là update được mà. công ty mình ko cho xài mạng ngoài. mình toàn dùng dcom 3G cắm vào cho nó update data. chỉ cần chọn lại server giống như hình 1 là được

lazyboy

Rìu Sắt
bạn cần thì mình hướng dẫn cách update offline thôi. nhưng giờ thời đại công nghệ phát triển rồi. máy tính ko cắm dây mạng (hoặc kết nối wifi) thì chỉ cần dùng smartphone chia sẻ mạng là update được mà. công ty mình ko cho xài mạng ngoài. mình toàn dùng dcom 3G cắm vào cho nó update data. chỉ cần chọn lại server giống như hình 1 là được
chỗ của em thì cấm máy tính dùng mạng chứ ko phải ko có mạng

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
của em cũng thế, nhưng cấm tất cả luôn, dùng chui là toang
nếu vậy thì để cho IT xử hết bạn à. tội gì kiếm phần mềm rồi update offline, mất công có chuyện gì lại ăn biên bản với truy cứu trách nhiệm. còn cty mình thì IT bên đây khá lỏng lẻo nên kiếm cái để nghịch chơi :v. hư thì đưa lên IT cài lại máy

lazyboy

Rìu Sắt
nếu vậy thì để cho IT xử hết bạn à. tội gì kiếm phần mềm rồi update offline, mất công có chuyện gì lại ăn biên bản với truy cứu trách nhiệm. còn cty mình thì IT bên đây khá lỏng lẻo nên kiếm cái để nghịch chơi :v. hư thì đưa lên IT cài lại máy
Chủ yếu e sợ usb của em cắm vào toang thôi :(. Chủ động thôi chứ đợi đội kia biết bg bác