PM Hệ thống - Driver Booster 6 PRO dùng thử 30 ngày | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Driver Booster 6 PRO dùng thử 30 ngày

LL Stylish

Chờ ngày mai tới...
Như tiêu đề, khi mình viết bài này thì chỉ còn 44 Lượt Miễn phí nữa {burn_joss_stick}{burn_joss_stick}{burn_joss_stick}{burn_joss_stick}

Sau 30 Ngày được dùng miễn phí bản PRO thì bạn sẽ được giảm 70% phí mua bản quyền 1 năm cho 3 máy tính
( Tính ra là phải trả 22 $ thay vì 74 $ đấy các bác à ) . mà mình nghĩ các bạn cũng chỉ dùng một lần update khi cài win hay gì đó rồi cũng vứt xó đó thôi. {baffle}{baffle}
Đây là phần mềm tải về và cập nhật driver cho máy tính của bạn một cách tự động chỉ với một cú nhấp chuột bằng công nghệ điện toán đám mây.
Nhanh tay lên nhé !

Link : https://purchase.iobit.com/en/db/db6preorderpopup.php

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Cái này là nó Free 1 tháng, chứ ko phải 1 năm. Em vừa đăng ký, thanh toán, nó gửi license key về mail rồi, 1/9 hết hạn {amazed}

LL Stylish

Chờ ngày mai tới...
Cái này là nó Free 1 tháng, chứ ko phải 1 năm. Em vừa đăng ký, thanh toán, nó gửi license key về mail rồi, 1/9 hết hạn {amazed}
Haha, k đọc kĩ tưởng free 1 năm nên hốt luôn {big_smile}{big_smile}{big_smile}{big_smile}

LL Stylish

Chờ ngày mai tới...
tải về xài, update hết drive rồi tháo, vài năm update driver 1 lần cũng được
bác có xài Advanced System Care không, góp tiền mua key đi, thấy giá 20$/3 máy {big_smile}
Em không tin tưởng mấy cái dọn rác này bác à {burn_joss_stick} Cài vào một lần thấy nó thông báo lằng nhằng quá gỡ luôn rồi {canny}

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Hồi trước mình cũng máu me mấy cái Driver Booster này với Advanced System Care lắm, về sau chả biết có nâng cao hiệu năng không nhưng thấy suốt ngày thông báo nên xóa liền :D.

LL Stylish

Chờ ngày mai tới...
@ All Mems,

Link khuyến mãi này có vấn đề Quang Đức vừa kiểm tra thì nó dẫn đến trang khuyến mãi như minh họa AE tự đánh giá nhé.
E nhầm bác à, miễn phí 30 ngày, sau 30 ngày nếu mua chỉ phải trả 30% giá gốc {burn_joss_stick}{burn_joss_stick}