Dream Match Tennis 2.13 Portable (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game quần vợt, Tennis! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Dream Match Tennis 2.13 Portable (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game quần vợt, Tennis!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Dream Match Tennis v2.13 Portable - Play game 100%!

Dream Match Tennis là game tennis 3D với hình ảnh chân thực và sống động. Những đường bóng đẹp mắt, những cú tạt bóng đầy uy lực, và cả những pha cứu bóng 1 cách xuất thần :D:D Đó là tất cả những gì mà chúng ta được trải nghiệm qua game Dream Match Tennis 3D.

Có thể nói đây là 1 trong số ít game Tennis còn sót lại với cách chơi, hình ảnh cực kỳ hấp dẫn và chân thực. Bạn sẽ được nghe những tiếng vỗ tay không ngớt nếu bạn phát bóng ăn điểm trực tiếp hay những pha cứu bóng tuyệt vời. Những âm thanh như tiếng của quả bóng tennis, hay tiếng đập vợt xuống mặt sân khi bị thua tức tưởi, hay những tiếng hô của vị trọng tài "Out, In" :D:D

Ở trong game có rất nhiều chế độ chơi như đấu giải với tự động, đấu 2 người... và còn rất nhiều chế độ chơi khác.

Tuy nhiên để có thể thưởng thức hết tất cả các chế độ của game bạn cần phải trả tiền để mua bản quyền. Giá của game này là 19.95$.

Mặc dù vậy sau 1 thời gian vật lộn với việc tìm kiếm bản full cho game này thì cuối cùng mình cũng đã tìm ra bản Portable chỉ việc giải nén và chơi là xong :) Full thời gian chơi luôn nhé :D

Có rất nhiều key ở trên mạng nhưng tất cả chỉ chơi được 3 set đã có thông báo mua game rồi :D:D

Không dài dòng nữa bây giờ sẽ là link download dành cho các bạn ;));))

Nếu link die các bạn hãy thông báo cho mình ở trang cá nhân nhé.

Sau khi nhận được thông báo link die mình sẽ fix ngay lập tức :D:D

Chúc các bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ với game Dream Match Tennis 3D!

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @phj4nhpr09xx

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bác chủ có game tennis nào mới mới trên pc ko ạ

Bạn lên Google search với từ khóa: "game tennis pc offline" là có rất nhiều game cho bạn lựa chọn. Tuy nhiên dung lượng của các game đó đa phần là nặng, mà đồ họa cũng không hơn nhiều lắm so với game mình đã post. Nhưng nếu bạn muốn trải nghiệm dòng game Tennis quần vợt thì bạn cũng nên thử.
Hiện tại thì mình chỉ post game này lên vì nó hiếm, đồ họa tương đối đẹp và dung lượng nhẹ. Các game khác thì mình sẽ tìm hiểu cụ thể và post lên sau, trước mắt thì bạn cứ search Google nhé :D
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

saigonboy_92

Búa Gỗ
Bạn lên Google search với từ khóa: "game tennis pc offline" là có rất nhiều game cho bạn lựa chọn. Tuy nhiên dung lượng của các game đó đa phần là nặng, mà đồ họa cũng không hơn nhiều lắm so với game mình đã post. Nhưng nếu bạn muốn trải nghiệm dòng game Tennis quần vợt thì bạn cũng nên thử.
Hiện tại thì mình chỉ post game này lên vì nó hiếm, đồ họa tương đối đẹp và dung lượng nhẹ. Các game khác thì mình sẽ tìm hiểu cụ thể và post lên sau, trước mắt thì bạn cứ search Google nhé :D
cám ơn bạn nha,mình cấu hình game thì ko lo lắm chỉ muốn kiếm game nào mà có database các tay vợt mới hiện nay.

fuzy7

Búa Gỗ Đôi
Game k chơi được nha, mình gặp lỗi "Can't read wave file". Dù sao cũng cám ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Game k chơi được nha, mình gặp lỗi "Can't read wave file". Dù sao cũng cám ơn

Mình chưa test nó trên Windows 10 nên không biết lỗi mà bạn nói có dính phải trên Windows 10 hay không? Tuy nhiên mình test trên các hệ điều hành Windows XP hay 7 thì vẫn chạy được hoàn toàn bình thường bạn ạ :)

fuzy7

Búa Gỗ Đôi
Mình chưa test nó trên Windows 10 nên không biết lỗi mà bạn nói có dính phải trên Windows 10 hay không? Tuy nhiên mình test trên các hệ điều hành Windows XP hay 7 thì vẫn chạy được hoàn toàn bình thường bạn ạ :)
Đúng rồi, mình sử dụng win 10, bật chế độ compatibility win 7 cũng không được. Nên chắc thôi :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đúng rồi, mình sử dụng win 10, bật chế độ compatibility win 7 cũng không được. Nên chắc thôi :D

Cái chế độ đó cũng không được là đúng rồi :D Bạn có thể tham khảo thêm một số game tennis offline trên PC ở trên mạng, rất nhiều và rất hay, đáng để cho bạn thử :)