Desktop & Văn phòng - Draftable Desktop v2.4.2500 Full - Công cụ so sánh văn bản tài liệu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Draftable Desktop v2.4.2500 Full - Công cụ so sánh văn bản tài liệu

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Draftable Desktop là công cụ so sánh tài liệu nhanh nhất. So sánh hơn 300 trang trong vài giây. Draftable Desktop 2.0 hiện đã có sẵn - nhanh hơn và mạnh hơn bao giờ hết! Xem tất cả các thay đổi trong tài liệu của bạn, cục bộ và ngoại tuyến. Đi công việc của bạn để cấp độ tiếp theo. So sánh bí mật và riêng tư không sử dụng internet và tài liệu của bạn không bao giờ rời khỏi máy tính của bạn. Đặc biệt, Draftable Desktop tương thích với .xls, .xlsx, .xlsxm. Với Office 2013, 2016 hoặc 365, bạn có thể so sánh văn bản trong Excel.

Các tính năng của Draftable Desktop

So sánh bất kì định dạng văn bản nào:
  • - PDF (.pdf)
  • - Word (.doc, .docx, .docm, .rtf)
  • - PowerPoint (.ppt, .pptx, .pptm)
  • - Excel (.xls, .xlsx, .xlsxm, .csv)
Chỉ cần nhập mật khẩu khi được nhắc và bạn có thể so sánh các tài liệu được bảo vệ bằng mật khẩu.

Bạn và nhóm của bạn có thể bắt đầu so sánh trong vài phút.

Download Draftable Desktop v2.4.2500 Full - Công cụ so sánh văn bản tài liệu

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
What the !?? Trang chủ ghi là 2.2.4, download file về thì ghi là 2.2.8

--------
Soft này so sánh file word với file pdf là đỉnh của đỉnh. Những soft khác ko thể nào bằng được

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
What the !?? Trang chủ ghi là 2.2.4, download file về thì ghi là 2.2.8

--------
Soft này so sánh file word với file pdf là đỉnh của đỉnh. Những soft khác ko thể nào bằng được

Cái này mình lấy bên Board4all, do 1 thành viên buid lại bản này dùng :)

Hamano Kaito

Moderator
Cái này mình lấy bên Board4all, do 1 thành viên buid lại bản này dùng :)

Soft này thực chất ko cần cra-ck gì hết, chỉ cần dùng fake mail dk trial 14 ngày là xong. Y chang như bên startdock luôn
Hết 14 ngày dùng fake mail khác làm tiếp, cứ thế xài mãi mãi. Ahahah
---------
Còn 1 cách nữa là lùi thời gian về đúng với lúc kích hoạt trial là chạy được soft.

Babyheomoi

Gà con
Draftable Desktop là công cụ so sánh tài liệu nhanh nhất. So sánh hơn 300 trang trong vài giây. Draftable Desktop 2.0 hiện đã có sẵn - nhanh hơn và mạnh hơn bao giờ hết! Xem tất cả các thay đổi trong tài liệu của bạn, cục bộ và ngoại tuyến. Đi công việc của bạn để cấp độ tiếp theo. So sánh bí mật và riêng tư không sử dụng internet và tài liệu của bạn không bao giờ rời khỏi máy tính của bạn. Đặc biệt, Draftable Desktop tương thích với .xls, .xlsx, .xlsxm. Với Office 2013, 2016 hoặc 365, bạn có thể so sánh văn bản trong Excel.

Các tính năng của Draftable Desktop

So sánh bất kì định dạng văn bản nào:
  • - PDF (.pdf)
  • - Word (.doc, .docx, .docm, .rtf)
  • - PowerPoint (.ppt, .pptx, .pptm)
  • - Excel (.xls, .xlsx, .xlsxm, .csv)
Chỉ cần nhập mật khẩu khi được nhắc và bạn có thể so sánh các tài liệu được bảo vệ bằng mật khẩu.

Bạn và nhóm của bạn có thể bắt đầu so sánh trong vài phút.

Download Draftable Desktop v2.2.800 Full - Công cụ so sánh văn bản tài liệu

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote
Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Quá hữu ích, cám ơn!

jasonan

Gà con
Hiện tại đã lên version 2.3.0 chỉ còn free trial 5 days và ko cho dùng fake email luôn mọi người ơi

Hamano Kaito

Moderator
Hiện tại đã lên version 2.3.0 chỉ còn free trial 5 days và ko cho dùng fake email luôn mọi người ơi
Vừa thử fake mail và đây là kết quả. Xem bên dưới key 5 days tặng bạn luôn, mình ko xài soft này
Văn bản ẩn cho người dùng: jasonan