[Download Offline Setup] Norton Antivirus, Internet Security, Norton 360, Norton Security Premium | Page 107 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Download Offline Setup] Norton Antivirus, Internet Security, Norton 360, Norton Security Premium

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
2/8/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
Đề nghị dùng cho chính mình,không leak keys đi nơi khác, không comment để tránh lộ key và trôi post !
Nếu các bạn không thực hiện,tôi dừng chia sẻ!

Sửa lần cuối:

barondark

Gà con
2/8/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
Đề nghị dùng cho chính mình,không leak keys đi nơi khác, không comment để tránh lộ key và trôi post !

No quote
sao 9 người like mà k active được ?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
5/8/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
Tôi dừng việc kiếm key giúp các bạn ở đây!

Sửa lần cuối:

Loc_Hiroshima

Búa Gỗ
3/8/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.

No quote
Mình đã active thành công key JWDG7TR4HDGVVQQ7VJCMDRXXX. Cảm ơn bác chủ thớt

Song Ngoc

Rìu Bạc
Link download Offline setup các sản phẩm Norton version mới nhất : nhấn Like + F5 để view link.

Cập nhật 12/6/2020 : Norton UP lên version 22.20.4.57

Link download Offline Setup từ trang chủ tôi để chung trong 1 thẻ với bản 22.16, thành viên nhìn tên file để download theo nhu cầu.

Norton AntiVirus V22.16.4.15

No quote

Norton Internet Security V22.16.4.15
No quote

Norton 360 V22.16.4.15
No quote

Norton 360 Premium V22.16.4.15
No quote

Norton Security V22.16.4.15
No quote

Norton Security with BackUp V22.16.4.15
No quote
Norton Removal and Reinstall Tool V5.3.0.40
No quote

Thế nào để biết key còn lượt sử dụng và cách kích hoạt : các bạn xem và làm như ghi chú trong hình.

Cảm ơn Mr haibmh@

Gaucon0204

Rìu Sắt Đôi
Giờ không biết nên tải bản nào để có được key đây
NS Deluxe
Bạn tải file này về, cài trên máy ảo, tạo 1 account của NS, sau đó vào account download về cài sẽ được 90 days. Có thể cài cho nhiều máy. Nếu lười, (Norton bây giờ siết chặt việc tạo Account), bạn xoá sạch NS cũ bằng NRnR.exe (Google seach, cũng của Norton), sau đó cài file download ở trên về rồi update lên bản mới nhất cũng sẽ được 90 days.

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Nãy e đi lang thang thấy có key này mới được chia sẻ nên e đem về, e xin phép bác @haibmh cho e được chia sẻ key cho những ai cần vì e không dùng cái này. E cảm ơn bác nhiều ạ :)

Norton 360 90 days :

kieuoanh90

Rìu Vàng
NS Deluxe
Bạn tải file này về, cài trên máy ảo, tạo 1 account của NS, sau đó vào account download về cài sẽ được 90 days. Có thể cài cho nhiều máy. Nếu lười, (Norton bây giờ siết chặt việc tạo Account), bạn xoá sạch NS cũ bằng NRnR.exe (Google seach, cũng của Norton), sau đó cài file download ở trên về rồi update lên bản mới nhất cũng sẽ được 90 days.
Bác có thể up link lên gg driver đc ko? Link đó hay lỗi download. Thanks

Gaucon0204

Rìu Sắt Đôi
Bác có thể up link lên gg driver đc ko? Link đó hay lỗi download. Thanks
Norton Security Deluxe - 90 days - 5PC or Mobile
Bạn download về và làm theo hướng dẫn ở trên, hoặc vào google search ra rất nhiều cách cài đặt cho mình để có key 90 days dùng. (Không nên chia sẻ key nhiều cho nhiều người, norton sẽ khoá tài khoản của bạn theo địa chỉ IP đấy !!!)

kieuoanh90

Rìu Vàng

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nãy e đi lang thang lại thấy key Norton 90 ngày vừa được chia sẻ, E xin phép bác @haibmh cho e được chia sẻ key cho những ai cần vì e không dùng Norton ạ, e cảm ơn bác nhiều

Norton N360 90 days

Norton Internet Security 90 days

5/8/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
Tôi dừng việc kiếm key giúp các bạn ở đây!

No quote
bác tìm key giúp anh em với nhé....huuu

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nãy e đi lang thang lại thấy key Norton 90 ngày vừa được chia sẻ, E xin phép bác @haibmh cho e được chia sẻ key cho những ai cần vì e không dùng Norton ạ, e cảm ơn bác nhiều
Norton Internet Security 90 days