Công cụ Internet - Download Master v6.19.4.1649 Repack/Portable - Tối ưu hóa tốc độ tải file | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Download Master v6.19.4.1649 Repack/Portable - Tối ưu hóa tốc độ tải file

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Download Master là ứng dụng hỗ trợ có thể thay thế được IDM. Với các tính năng tương tự như trình hỗ trợ download số 1 IDM. Bạn có thể thử tải về sử dụng và trải nghiệm để xem Download Master 6 có gì hay và đặc biệt.

Download Master 6 giải quyết hiệu quả 3 vấn đề chính phát sinh khi tải xuống tệp từ Internet: tốc độ tải xuống, tiếp tục tải xuống bị gián đoạn và quản lý tệp đã tải xuống.

Các tính năng chính phân biệt Tải xuống Master trong số các chương trình khác là hiệu quả làm việc cao nhất và giao diện thân thiện với người dùng. Download Master cho phép bạn tăng đáng kể tốc độ tải xuống tệp qua Internet bằng giao thức HTTP, HTTPS và FTP.

Để cải thiện khả năng sử dụng, Tải xuống Master tích hợp vào Internet Explorer, Firefox, Google Chrome Mới !, Mozilla, Opera, Netscape Communicator và các ứng dụng khác, thay thế mô-đun tải xuống chuẩn. Ngoài ra, chương trình sẽ giám sát clipboard, phát hiện các liên kết.

Tính năng chính Download Master 6:

– Quản lý trang web để quản lý mật khẩu và thư mục để lưu.
– Trình lập lịch biểu cho phép bạn tùy chỉnh công việc đúng tiến độ.
– “Dialer” for dial-up connections
– FTP Explorer.
– Tìm kiếm trong các tập tin, chương trình, trò chơi và âm nhạc.
– -censor- Bar là một thanh công cụ cho Internet Explorer và Mozilla Firefox.

Download Download Master v6.19.4.1649 Repack/Portable - Tối ưu hóa tốc độ tải file

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

orangeer90

Gà con
Phần mềm này free mà bác nhỉ

em tải về và cài đặt rồi, nhưng nó không bắt link từ chrome hả bác. Có cách nào sử dụng bác có hướng dẫn được không, em hơi gà mấy cái này.
Thanks bác!

sport9x

Búa Gỗ
Download Master là ứng dụng hỗ trợ có thể thay thế được IDM. Với các tính năng tương tự như trình hỗ trợ download số 1 IDM. Bạn có thể thử tải về sử dụng và trải nghiệm để xem Download Master 6 có gì hay và đặc biệt.

Download Master 6 giải quyết hiệu quả 3 vấn đề chính phát sinh khi tải xuống tệp từ Internet: tốc độ tải xuống, tiếp tục tải xuống bị gián đoạn và quản lý tệp đã tải xuống.

Các tính năng chính phân biệt Tải xuống Master trong số các chương trình khác là hiệu quả làm việc cao nhất và giao diện thân thiện với người dùng. Download Master cho phép bạn tăng đáng kể tốc độ tải xuống tệp qua Internet bằng giao thức HTTP, HTTPS và FTP.

Để cải thiện khả năng sử dụng, Tải xuống Master tích hợp vào Internet Explorer, Firefox, Google Chrome Mới !, Mozilla, Opera, Netscape Communicator và các ứng dụng khác, thay thế mô-đun tải xuống chuẩn. Ngoài ra, chương trình sẽ giám sát clipboard, phát hiện các liên kết.

Tính năng chính Download Master 6:

– Quản lý trang web để quản lý mật khẩu và thư mục để lưu.
– Trình lập lịch biểu cho phép bạn tùy chỉnh công việc đúng tiến độ.
– “Dialer” for dial-up connections
– FTP Explorer.
– Tìm kiếm trong các tập tin, chương trình, trò chơi và âm nhạc.
– -censor- Bar là một thanh công cụ cho Internet Explorer và Mozilla Firefox.

Download Download Master v6.19.4.1649 Repack/Portable - Tối ưu hóa tốc độ tải file

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
em tải về và cài đặt rồi, nhưng nó không bắt link từ chrome hả bác. Có cách nào sử dụng bác có hướng dẫn được không, em hơi gà mấy cái này.
Thanks bác!

Chrome bạn thử update bản mới xem ok không?