Don't Starve Together (Việt hóa) Full - Game sinh tồn trong thế giới rộng lớn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Don't Starve Together (Việt hóa) Full - Game sinh tồn trong thế giới rộng lớn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Ra đời từ khoảng cuối năm 2014, Don’t Starve Together – phiên bản trực tuyến nhiều người chơi cùng nhau của game sinh tồn đỉnh cao Don’t Starve đã thu hút được đông đảo game thủ Việt Nam cũng như thế giới tham gia chơi.

Một nhóm game thủ Việt yêu thích trò chơi này là nhóm DST-HN đã giới thiệu phiên bản Don’t Starve Together ra rộng rãi cho mọi người tham gia chơi.

Trong games các người chơi sẽ được hợp tác với nhau để cùng sinh tồn. Tuy nhiên, các người chơi vẫn có thể phá rối lẫn nhau, khi họ đã bị chết, hay thậm chí là xua đuổi quái vật về nhà để… giết đồng đội mình.

Trong game này bạn sẽ vào vai một nhà khoa học có tên là Wilson. Bằng mọi cách các bạn phải giữ cho nhân vật của mình luôn có được một sức khỏe tốt nhất để chống chọi lại những thế lực muốn lấy đi tính mạng của bạn. Và tất nhiên là bằng cách ăn uống và giữ tinh thần rồi. Đích đến cuối cùng của bạn sẽ là bước lên một hòn đảo..bla..bla hè hè tự khám phá đi nha.

Chúng tôi không chia sẻ game bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Việt hóa:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Lê Bò

Búa Gỗ Đôi
chơi con này tui méo có minimap với global position là tui méo chơi được =))) Nhiều lúc chết, đợi đồng đội đến hồi sinh mà không có 2 cái mod trên là khóc cmnl {EMO_020}

nghqua

Rìu Sắt Đôi
chơi con này tui méo có minimap với global position là tui méo chơi được =))) Nhiều lúc chết, đợi đồng đội đến hồi sinh mà không có 2 cái mod trên là khóc cmnl {EMO_020}
add dc mod cho bản "thuốc" mà, nếu chơi mod thì có rất nhiều mod bá đạo, bất tử hồi sinh nhân vật dc mod, hồi sinh,.... thậm chí tự add item chả cần tìm hay chế (too many items)

nghqua

Rìu Sắt Đôi
Cần gì phải mod bác, dùng phím ` thần thánh là cân hết {boss} Teleport nữa. tele đến đồng đội đập nó cái rồi cút {byebye}
thì nó có cái UI cho thao tác dễ hơn chứ bác =))))

Ra đời từ khoảng cuối năm 2014, Don’t Starve Together – phiên bản trực tuyến nhiều người chơi cùng nhau của game sinh tồn đỉnh cao Don’t Starve đã thu hút được đông đảo game thủ Việt Nam cũng như thế giới tham gia chơi.

Một nhóm game thủ Việt yêu thích trò chơi này là nhóm DST-HN đã giới thiệu phiên bản Don’t Starve Together ra rộng rãi cho mọi người tham gia chơi.

Trong games các người chơi sẽ được hợp tác với nhau để cùng sinh tồn. Tuy nhiên, các người chơi vẫn có thể phá rối lẫn nhau, khi họ đã bị chết, hay thậm chí là xua đuổi quái vật về nhà để… giết đồng đội mình.

Trong game này bạn sẽ vào vai một nhà khoa học có tên là Wilson. Bằng mọi cách các bạn phải giữ cho nhân vật của mình luôn có được một sức khỏe tốt nhất để chống chọi lại những thế lực muốn lấy đi tính mạng của bạn. Và tất nhiên là bằng cách ăn uống và giữ tinh thần rồi. Đích đến cuối cùng của bạn sẽ là bước lên một hòn đảo..bla..bla hè hè tự khám phá đi nha.

Chúng tôi không chia sẻ game bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Việt hóa:

No quote

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

222

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tải thế nào đây bro ơi

Link download được mã hóa dưới dạng mã số bạn cần chuyển đổi chúng thành link download để tải về máy, xem hướng dẫn bên dưới:

thanhngan02

Gà con
Link download được mã hóa dưới dạng mã số bạn cần chuyển đổi chúng thành link download để tải về máy, xem hướng dẫn bên dưới:
Cảm ơn bro nhiều nhé .