Hỏi/ Thắc mắc - Đọc thẻ nhớ exfat | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Đọc thẻ nhớ exfat

demonvsangel

Gà con
Mình có thẻ nhớ camera định dạng exfat đưa vô win đọc không được. Dùng phần mềm partition chỉ phục hồi file video trong đó dưới dạng swf. File này không biết phần mềm nào mở được. Cho mình hỏi cách nào để chép file video trong thẻ đó hoặc đọc được file swf đó (file này không phải flash nhé)

tronghoang8705

Búa Gỗ
Của mình nó báo formats mới được 🤣🤣
báo format là thẻ lỗi rồi =))
Cắm thẻ vào máy, nếu máy ko bắt format thẻ, cắm dây vào máy ảnh copy trực tiếp ra

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
thẻ nhớ cắm vào máy bắt format là khả năng thẻ hư nhé bạn

Mình có thẻ nhớ camera định dạng exfat đưa vô win đọc không được. Dùng phần mềm partition chỉ phục hồi file video trong đó dưới dạng swf. File này không biết phần mềm nào mở được. Cho mình hỏi cách nào để chép file video trong thẻ đó hoặc đọc được file swf đó (file này không phải flash nhé)
File SWF thì bạn có thể dùng phần mềm này để đọc.