Đồ lạc xoong - bán cho người cần lấy tiền gây quỹ phòng chống Covid-19 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Đồ lạc xoong - bán cho người cần lấy tiền gây quỹ phòng chống Covid-19

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Chào các bác
Tình hình dịch bệnh Covid 19 đã quay trở lại và có nguy cơ bùng phát mạnh hơn cả lần trước. Với mong muốn được đóng góp cho việc phòng chống dịch, đồng thời dọn dẹp kho đồ không dùng đến, em mạnh dạn mở topic này để bán một số đồ không dùng đến. Em sẽ không nhận tiền, tiền này người mua trực tiếp gửi cho một quỹ nào đó, hoặc nếu có thể Admin của VNZ tạo ra một kênh để nhận tiền. Rất mong các bác ủng hộ và tham gia
Mặt hàng đầu tiên là Hub USB 4-1 Orico (H4019 - U3)
Tình trạng: mới chưa sử dụng, mất hộp
- Hỗ trợ 4 cổng USB 3.0 tốc độ 5Gbps
- Thiết bị sạc thông minh IC, tích hợp thêm cổng kết nối OTG
- Kết nối thêm các dòng điện thoại, thiết bị có hỗ trợ cổng OTG
Giá bán 100.000 VND

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Cám ơn tấm lòng của bạn, hiện VNZ chưa có kênh nhận quỹ ủng hộ này.
Trước đây Vn-Zoom có sự kiện nhắn tin CV n gửi 1407 (Trong đó, n là số lần ủng hộ 20.000 đồng)
Sự kiện đó cũng là em và dongle phát động nhưng hình như bây giờ kênh đó đã đóng rồi. Nếu có thể admin tạo thread và tài khoản để mọi người đóng góp là hay nhất, cũng là một cách để mọi người biết đến forum nhiều hơn. Có thể nhiều người sẽ donate những đồ linh tinh hoặc sau khi được active windows, office sẽ muốn đóng góp

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
ok bạn có thể ship thu tiền tại nhà hoặc nhận thẻ cào rồi ship cho mình được k?
nói chung mua thì chả biết làm gì, nhưng cũng coi như có chút gì đó gọi là để sau này ra đường đụng nhau thì có cớ làm vài chai =)

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
ok bạn có thể ship thu tiền tại nhà hoặc nhận thẻ cào rồi ship cho mình được k?
nói chung mua thì chả biết làm gì, nhưng cũng coi như có chút gì đó gọi là để sau này ra đường đụng nhau thì có cớ làm vài chai =)
Thật sự là không muốn lấy tiền. Hay cứ để mấy hôm nữa có phong trào ủng hộ chống covid bạn chuyển tiền rồi gửi ảnh chụp kèm địa chỉ là được

Modelo

Rìu Chiến
Sự kiện đó cũng là em và dongle phát động nhưng hình như bây giờ kênh đó đã đóng rồi. Nếu có thể admin tạo thread và tài khoản để mọi người đóng góp là hay nhất, cũng là một cách để mọi người biết đến forum nhiều hơn. Có thể nhiều người sẽ donate những đồ linh tinh hoặc sau khi được active windows, office sẽ muốn đóng góp
Mình nhất trí với bạn, đề nghị admin nghiên cứu ý kiến này.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình thích mấy ý tưởng này. Chẳng hạn gdrive k giới hạn. Hoặc office 365 nhóm, khi được kích hoạt giùm thì TÙY LÒNG HẢO TÂM. K nhất định là tiền, mà có thể là thùng mì, hay gì gì đó

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
bạn chủ thớt nào có chương trình thì nhớ nhắc mình nhá, mình có khi k cập nhật tin tức kịp