DisplayFusion Pro v10.0 Full - Hỗ trợ điều khiển đa màn hình | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

DisplayFusion Pro v10.0 Full - Hỗ trợ điều khiển đa màn hình

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
DisplayFusion Pro là phần mềm hỗ trợ máy tính mở màn hình kép với hiệu năng tốt và hoạt động mượt mà nhất. Với DisplayFusion Pro, bạn có thể thêm một thanh tác vụ cho mọi màn hình hoạt động và trông giống như Thanh tác vụ Windows. Hoặc tận dụng hỗ trợ hình nền đa màn hình tiên tiến, Tích hợp Flickr để tìm kiếm hình ảnh và các phím nóng quản lý cửa sổ có thể tùy chỉnh hoàn toàn. Đây chỉ là một vài trong số rất nhiều điều mà DisplayFusion có thể làm.

Các tính năng của DisplayFusion Pro

DisplayFusion sẽ giúp cuộc sống đa màn hình của bạn dễ dàng hơn nhiều. Với các tính năng mạnh mẽ như Thanh tác vụ đa màn hình, Nút TitleBar và Chức năng tùy chỉnh hoàn toàn, DisplayFusion sẽ giúp quản lý nhiều màn hình của bạn dễ dàng. Hãy xem một số tính năng dưới đây để tìm hiểu cách DisplayFusion có thể giúp bạn.

Quản lý hình nền nâng cao
  • Quản lý nhiều màn hình Thanh tác vụ đa màn hình Quét các cửa sổ của bạn một cách dễ dàng bằng cách thêm một thanh tác vụ vào mỗi màn hình của bạn. Thanh tác vụ trên mỗi màn hình có thể được cấu hình để hiển thị tất cả các cửa sổ hoặc chỉ các cửa sổ nằm trên màn hình đó. Sử dụng nhóm nút, tự động ẩn, xem trước cửa sổ, phím tắt, Nút bắt đầu và nhiều hơn nữa để giúp bạn làm việc dễ dàng hơn với các cửa sổ ứng dụng của mình.
Quản lý hình nền nâng cao
  • Quản lý hình nền nâng caoDisplayFusion có các tính năng Hình nền mạnh mẽ cho phép bạn sử dụng hình ảnh từ máy tính của riêng mình hoặc tải hình ảnh từ các nguồn trực tuyến. Ngói, kéo dài, tỷ lệ, cắt, vị trí và tô màu hình ảnh của bạn chính xác như bạn muốn.
Chức năng tùy chỉnh
  • Hàm tùy chỉnhDisplayFusion đi kèm với hơn 30 Hàm được định cấu hình trước hoặc bạn có thể tạo Hàm tùy chỉnh mạnh mẽ của riêng mình. Tạo Hàm để tải Hình nền hoặc Cấu hình Màn hình, di chuyển các cửa sổ xung quanh, thay đổi độ mờ của cửa sổ, chuyển đổi các tính năng DisplayFusion và nhiều hơn nữa. Bất kỳ Chức năng nào, bao gồm các Chức năng tùy chỉnh mà bạn đã tạo, có thể được gán cho Nút TitleBar để dễ dàng truy cập bằng chuột hoặc phím tắt cho người dùng sử dụng bàn phím. Các chức năng cũng có thể được gán cho các menu Jump List trên Thanh tác vụ đa màn hình DisplayFusion, cho phép chúng chạy ngay cả trên các ứng dụng được thu nhỏ.
Cấu hình màn hình
  • Cấu hình màn hìnhUse DisplayFusion để đặt Cấu hình màn hình của bạn. Cấu hình độ phân giải, độ sâu màu, tốc độ làm mới và định hướng. Bạn thậm chí có thể lưu cấu hình của mình dưới dạng Hồ sơ giám sát mà bạn có thể tải sau này bằng cách sử dụng tổ hợp phím hoặc Nút TitleBar. Liên kết Hồ sơ hình nền với Hồ sơ màn hình của bạn để tự động tải hình nền máy tính của bạn dựa trên các màn hình bạn đã kết nối.
Tinh chỉnh Windows 8
  • DisplayFusion cung cấp các tùy chọn bổ sung để bạn có thể tùy chỉnh Windows 8 theo ý thích của mình. Bỏ qua Màn hình Bắt đầu để đi thẳng đến Bàn làm việc, di chuyển Menu Người dùng Nguồn (Win + X) đến vị trí chuột hiện tại và hơn thế nữa
Chụp cửa sổ
  • Tính năng Window Snapping của Window SnappingDisplayFusion giúp dễ dàng sắp xếp các cửa sổ của bạn với nhau hoặc sắp xếp các cửa sổ của bạn dọc theo cạnh màn hình. Chỉ cần kéo một cửa sổ gần cạnh màn hình hoặc một cửa sổ khác và nhả nút chuột để DisplayFusion đưa cửa sổ vào đúng vị trí. Cấu hình đầy đủ, với khả năng bỏ qua các ứng dụng cụ thể nếu cần.
Quản lý cửa sổ
  • Quản lý cửa sổ Sử dụng tính năng Quản lý cửa sổ của DisplayFusion để dễ dàng di chuyển các cửa sổ giữa các màn hình của bạn. Cho dù bạn sử dụng Move Middle-Click đơn giản hay Kéo cửa sổ tối đa hóa nâng cao hơn, việc quản lý các cửa sổ máy tính để bàn của bạn chưa bao giờ dễ dàng đến thế. Bạn thậm chí có thể hiển thị chú giải công cụ khi di chuyển hoặc thay đổi kích thước cửa sổ để giúp bạn định vị chúng chính xác.
Download DisplayFusion Pro v10.0 Full - Hỗ trợ điều khiển đa màn hình

Link trang chủ:

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

tommy2407

Gà con
bác ơi. Bản Cr@ck của em này die rồi. Generate Key nhưng ko add vào toàn báo key invaild thôi ạh :'(

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bác ơi. Bản Cr@ck của em này die rồi. Generate Key nhưng ko add vào toàn báo key invaild thôi ạh :'(

Cập nhật phiên bản mới DisplayFusion Pro v9.8 ngày 23/5/2021! Bạn dùng thử bản mới xem sao nhé.

kiet992

Gà con
link