Giveaway - Disk Scanner Pro - Phần mềm kiểm tra ổ cứng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Disk Scanner Pro - Phần mềm kiểm tra ổ cứng

vodat

Rìu Vàng
Macrorit Disk Scanner là một phần mềm quét đĩa cứng mạnh mẽ cho phép bạn kiểm tra đĩa và đánh dấu vị trí của các sector xấu.

Các tính năng chính:
  • Hỗ trợ kiểm tra và quét tất cả các ổ đĩa cùng một lúc
  • Hỗ trợ kiểm tra và quét toàn bộ đĩa, phân vùng, dung lượng trống
  • Hỗ trợ chọn / chỉ định một phần của đĩa / phân vùng để chỉ quét. (Phương pháp quét tiết kiệm thời gian)
  • Hỗ trợ tự động tắt máy khi quét xong
  • Kết quả quét sẽ được tự động lưu vào vị trí đã chỉ định
  • Quét đĩa với tốc độ siêu nhanh
  • Đánh dấu các khu vực tốt bằng màu xanh lá cây và lỗi bằng màu đỏ
Để nhận bản quyền khuyến mãi, các bạn vào link bên dưới

Zorik

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
full nonsense. there is nothing about the program! Complete zero{широкая улыбка}

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
full nonsense. there is nothing about the program! Complete zero{широкая улыбка}
Bạn hãy nhấn nút like bài viết của vodat mới thấy link

vodat

Rìu Vàng
thanks for share , bạn có cái phần mềm nào kiểm tra mấy ổ ssd không? chứ mình săn từ t6 tới giờ chưa thấy ai nói gì về kiểm tra ssd hết. nó die cái là die luôn
- không dự báo hay ..( như hdd)
Cái đây có ứng dụng được với ổ ssd không bạn
mình đang dùng hdd nên không rõ phần mềm này dùng trên ssd được hay không, các bạn hỏi thử bạn @phj4nhpr09xx xem, bạn này biết rất nhiều phần mềm hay sẽ giúp được cho các bạn.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cái đây có ứng dụng được với ổ ssd không bạn
mình đang dùng hdd nên không rõ phần mềm này dùng trên ssd được hay không, các bạn hỏi thử bạn @phj4nhpr09xx xem, bạn này biết rất nhiều phần mềm hay sẽ giúp được cho các bạn.

Nếu để kiểm tra SSD thì bạn phải dùng phần mềm bên dưới mà mình đã post lên diễn đàn trước đây mới hiệu nghiệm :D