Công cụ Internet  Disk-O - Trình quản lý lưu trữ đám mây

Hamano Kaito

Đây là ứng dụng quản lý Cloud được phát triển từ nước Nga
Tại sao mình lại giới thiệu các bạn ứng dụng quản lý (mây) này. Vì hiện tại theo mình biết chỉ có mỗi ứng dụng này hỗ trợ mật mã để truy cập vào Cloud
Rất tiện cho nhưng ai muốn bảo vệ Cloud của mình khỏi những cặp mắt tò mò. Chỉ với 1 cú nhấn chuột tất cả Cloud sẽ tự Unmount (thao tác chưa đầy 3 giây)

Disk-O là chương trình mà bạn có thể chuyển đổi qua lại giữa các đám mây chỉ bằng một chú nhấn chuột. Mà không cần phải mở trình duyệt
Nội dung của các đám mây sẽ không hề chiếm dung lượng trên máy tính của bạn

Ứng dụng hỗ trợ với 9 dịch vụ đám mây tiêu biểu hiện nay

Làm việc trực tiếp với những dịch vụ đám mây, giống như là đang truy cập thư mục trên máy tính. Với giao diện thân thiện và làm việc nhanh chóng
Các tính năng mở rộng của ứng dụng sẽ được liên tục mở rộng thêm về sau này. Hãy chú ý và theo dõi trang chủ nhé !

Những tính năng chính của ứng dụng
  • Tất cả chỉ trong một ứng dụng
  • Sao chép đường dẫn tệp tin
  • Làm việc ngoại tuyến (offline)
  • Tăng thời gian làm việc X2
  • Không chiếm dung lượng bộ nhớ
  • Làm việc với các dịch vụ đám mây giống như đang duyệt thư mục
Link trang nhà | https://disk-o.cloud/en/
Link tải | https://disk-o.cloud/en/
Giới hạn của ứng dụng | dùng thử 7 ngày đầy đủ tính năng, sau khi hết hạn sẽ không chạy được nữa
Fix Full | chưa có
Fix Trial | ........

--------------------
Vừa thêm 3 dịch vụ mới vào
Chưa công khai được

Sửa lần cuối:
Trả lời

Poor Choy

Búa Gỗ Đôi
Giao diện trực quan, đẹp đấy nhưng kiểu này là để sync, không thay được Air Explorer mình đang dùng.

Hamano Kaito

Moderator
Cập nhật thêm dịch vụ Cloud #1

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Chào bác hamano kaito cái thuốc của bác cứ 7 ngày laijphair chạy lại một lần hay dùng thế nào bác?

Hamano Kaito

Moderator
Chào bác hamano kaito cái thuốc của bác cứ 7 ngày laijphair chạy lại một lần hay dùng thế nào bác?

Thì cứ hết hạn chạy fix 1 phát có 7 days tiếp. Còn ko thì quăng vào lịch trình, mỗi lần khởi động máy nó tự chạy 1 nháy. {rofl}{rofl}, ứng dụng chỉ kích hoạt trial khi bạn kết nối 1 TK hoặc truy cập bằng MK.

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Mình đã cài thử cái của bác.
NHận thấy là dùng khá nhanh, tiện nó tạo luôn nhiều ổ ảo trên máy luôn.
Hj hj nhưng 7 ngày phải click một phát hơi căng

Hamano Kaito

Moderator
@chetuyet.hp | Chịu ! Trình mình chỉ tới đó, nếu bạn giỏi hơn có thể tự cra-ck lấy rồi share cho A/C/E xài.
Nếu ko muốn thì cho vào lịch trình đấy, mỗi lần khởi động hoặc tầm 3 hay 4 ngày gì đó làm 1 nháy là ok thôi. Ko cần phải chạy lại