Hỏi/ Thắc mắc - Định vị điện thoại | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Định vị điện thoại

Mình nghe nói có cách mà có thể biết được người khác ở đâu chỉ cần biết số điện thoại ? mình đã tìm mà ko ra ? mong được giúp đỡ để học hỏi nâng cao kinh nghiệm

AnhDuy1986

KHÔNG GÌ LÀ TẤT CẢ !!!!
Thành viên BQT
Chỉ có nhà mạng với cơ quan chức năng và hacker, với cá nhân bình thường thì không đc đâu bạn nhé !!!

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Về cơ bản chỉ có nhà mạng quản lý trạm BTS mới nắm chính xác số đt, các app khác căn cứ vào GPS và các trạm phát wifi để lần ra đt - k phải số đt - muốn chính xác nhất có thể thì cả 2 đt cùng cài 1 app và cùng có kết nối wifi - 3, 4 G và mở GPS.
Trường hợp bạn cần tìm địa điểm bố mình thì bạn chỉ còn cách cài loại app mình đề cập trên cả 2 đt, bạn lên tore tìm loại app đó và cài thử xem app nào có độ chính xác nhất để dùng lâu dài, chứ các app dạng này cũng khá là nhiều.
Mình nhớ cũng có nhà mạng cung cấp dịch vụ này, bạn hỏi tổng đài xem thử.

Tui mua điện thoại cho vợ và con đều đăng ký trong máy với email, tên tuổi mình và dùng kèm phần mềm định vị thiết bị sẽ hiển thị chính xác vị trí đang ở đâu và còn bao nhiêu phần trăm pin. thậm chí có thể bật cảnh báo của điện thoại vơ , con nữa kìa. Chú ý luôn phải bật dịch vụ định vị và 3G

nghqua

Rìu Sắt Đôi
có tính năng share my location của gg map xài rất ok nhé

mrJaden

Rìu Bạc
Trên tele có mem cung cấp dv tìm con nợ, chỉ cần sdt, nó gọi k cần bât máy mà chỉ cần có sóng để gọi đc là nó send location luôn cho ng thuê, như phim nhỉ