Hỏi/ Thắc mắc - Định giá laptop | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Định giá laptop

hieutomo

Búa Đá
E có con laptop acer nitro 5 bản 2021 max cấu hình
Ryzen 7 5800H
Ram 32gb ddr4
Card RTX 3070
Ssd 512 nvme
Giờ bán thì để giá bao nhiêu hợp lý ạ.
Lúc mua đã hơn 30 củ, nâng ram thêm 5 củ nữa 😥

hieutomo

Búa Đá
Nên lên dạo chợ xem mấy ae đang để mấy con cấu hình tương tự bao nhiêu rồi để cỡ cỡ đó là an toàn bạn à. Nhiều khi mình mua lúc bán thì xót tiền chứ nếu muốn bay nhanh thì phải chịu hơi "đau ruột" tí
Cảm ơn bác đã cho ý kiến

quadensatgai

Rìu Sắt
mới mua ra khỏi cửa đã mất cỡ 10 - 20% rồi, mà giờ chắc máy bác cũng hết bảo hành rồi nên chắc khá đau đó :D

HB1122

Búa Gỗ
Bác mang qua Sửa chữa laptop24h.com kiểm tra linh kiện ngoại hình định giá cho bác cho dễ nhé

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Để định giá chính xác thì bạn nên cho xem vài tấm hình về hiện trạng của máy, các thông tin cụ thể về ổ cứng, RAM, ngoại hình... bạn ghi chung chung quá thì không ai biết đâu mà lần, còn không thì tốt nhất bạn đem ra tiệm bán thử luôn đi cho nhanh.