Hỏi/ Thắc mắc - Định giá Laptop để bán lại? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Định giá Laptop để bán lại?

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Chào các bác, em có con Laptop dự định bán lại để lấy tiền build 1 con PC, nhưng em lại ko biết định giá nó như thể nào cả.
Các bác ai rành phần này cho định giá giúp em con này để e đi deal với người mua ạ.
Laptop Asus A540UP i5 7200U/4GB/500GB/2GB R5M420/Win10/(GO097T), con này em mua ở TGDĐ cuối năm 2017 thì phải, lúc mua khoảng hơn 14 triệu.
Em có link của nó đây:
Mã:
https://www.thegioididong.com/laptop/asus-a540up-i5-7200u
Máy em ít dùng vì dùng máy trên công ty nhiều, chưa bị lỗi gì cả, chỉ 1 lần tháo ra để nâng cấp lên SSD 120GB, và lắp thêm Ram lên 8GB. Em chỉ dùng để xem phim với lướt web, giờ cần PC để làm đồ họa nên mới bán em nó để build PC, chứ vẫn còn dùng rất tốt.
Bề ngoài thì vẫn còn mới, không trầy xước gì.
Nhờ các bác giúp đỡ.

thanhdh87

Rìu Sắt
bán người dùng thì chắc tối đa 7.5tr thôi vì bác ko thể bảo hành đc.. nhiều người bán con này trên chợ tốt có 6t8 thôi

hungnth

Rìu Vàng Đôi
bán người dùng thì chắc tối đa 7.5tr thôi vì bác ko thể bảo hành đc.. nhiều người bán con này trên chợ tốt có 6t8 thôi
thank bác, em cũng định tầm nữa giá lúc mua thôi, lên tham khảo thêm mấy bác cho chắc

hungnth

Rìu Vàng Đôi
bán người quen hay bán trên mạng vậy bác
Rao bán trên mạng thôi bác

quyenvango

Gà con
mình ở quận 7, qua xem cho an tâm, tùy bác, nhưng dặn thì mình đem máy theo, vì mới đổi máy đi làm bỏ máy đó không
e ở ngoài bắc cơ bác ah. search qua thì máy cảu bác cấu hình như con em đang dùng. k biết bác chủ top ở đâu nhể.

sualaptop24h

Gà con
Chào các bác, em có con Laptop dự định bán lại để lấy tiền build 1 con PC, nhưng em lại ko biết định giá nó như thể nào cả.
Các bác ai rành phần này cho định giá giúp em con này để e đi deal với người mua ạ.
Laptop Asus A540UP i5 7200U/4GB/500GB/2GB R5M420/Win10/(GO097T), con này em mua ở TGDĐ cuối năm 2017 thì phải, lúc mua khoảng hơn 14 triệu.
Em có link của nó đây:
Mã:
https://www.thegioididong.com/laptop/asus-a540up-i5-7200u
Máy em ít dùng vì dùng máy trên công ty nhiều, chưa bị lỗi gì cả, chỉ 1 lần tháo ra để nâng cấp lên SSD 120GB, và lắp thêm Ram lên 8GB. Em chỉ dùng để xem phim với lướt web, giờ cần PC để làm đồ họa nên mới bán em nó để build PC, chứ vẫn còn dùng rất tốt.
Bề ngoài thì vẫn còn mới, không trầy xước gì.
Nhờ các bác giúp đỡ.
Bạn cần đổi sang PC bên mua lại giá cao , mình ở Sửa Chữa laptop 24h , sdt mình 0902836655

plesiosaurus

Búa Gỗ
Bác ib em mua lại giá cao bác nhé, em đang cần mua để đánh liên minh, do con máy cũ của em cùi quá{amazed}