Hỏi/ Thắc mắc - Định giá case máy tính này giúp mình với! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Định giá case máy tính này giúp mình với!

Baba Yaga

Gà con
Chào mọi người, vì lý do công việc nên mình muốn chuyển qua sử dụng Mac, máy cũng ít sử dụng nên muốn bán lại nhưng lại không rành về giá nên muốn tham khảo mọi người định giá giúp em, cảm ơn mọi người.
Đây là cấu hình của hình máy:

Có 2 thanh Ram, SSD 970 và main là mới nâng cấp đầu năm nay nên bảo hành hơn 2 năm.
Chip: AMD Ryzen 5 3600 (còn bảo hành hơn 1 năm)
Main: MSI MAG B550 TOMAHAWK (còn bảo hành hơn 2 năm)
Ram: G.Skill Trident Z RGB 32GB (4x8GB) 3000Mhz (2 thanh con bảo hành hơn 1 năm, 2 thanh còn bảo hành 2 năm)
Card: MSI GTX 1650 VENTUS XS 4G OC (còn bảo hành hơn 1 năm)
SSD: Samsung 970 EVO Plus 500GB (còn bảo hành hơn 2 năm)
HDD: Seagate 1TB (còn bảo hành hơn 1 năm)
Nguồn: Rose Will 750W/80PLUS Gold (còn bảo hành hơn 1 năm)
Vỏ: DEEPCOOL E-SHIELD

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cấu hình này nếu bán lại thì nằm trong mức từ 10 đến 12 triệu sau khi kiểm tra bạn nhé, nếu là chip Intel thì giá sẽ nhỉnh hơn 1 chút, và cũng còn tuỳ vào nguồn gốc linh kiện của bạn.

Baba Yaga

Gà con
Cấu hình này nếu bán lại thì nằm trong mức từ 10 đến 12 triệu sau khi kiểm tra bạn nhé, nếu là chip Intel thì giá sẽ nhỉnh hơn 1 chút, và cũng còn tuỳ vào nguồn gốc linh kiện của bạn.
Linh kiện thì mình mua mới chính hãng tại các cửa hàng uy tín ạ.

thuuong1309

Rìu Sắt
Đừng nên bán bạn ơi, để dành sau này còn sử dụng, máy tính nói chung là khi bạn mua xong và ra khỏi cửa hàng mà quay lại bán thì lỗ ngay tới mức mà bạn không thể tin nổi đâu.để dành mai mốt có mà cần thì dùng đừng nên bán, lỗ lắm

CN789

Gà con
thùng này xấp xỉ 10 triệu bán vào chỗ muốn bán

còn mua lại thì nó phải hơn tầm 4 triệu.

Shadowcatz

Gà con
tầm này bán ryzen thì hơi thấp bác ạ :( đợt này nó đang xả mấy con 5000 series để chuẩn bị cho gen mới nên khá nà mất giá.
Tiện thể ssd bác có lẻ không :D cho em xin rá lun