Hỏi/ Thắc mắc - Điện máy chợ lớn bán tivi 40 inch giá black friday là 2.999k? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Điện máy chợ lớn bán tivi 40 inch giá black friday là 2.999k?

cuutinh119

Búa Gỗ
Black Friday Điện máy chợ lớn khuyễn mãi
Tivi LED Philips 40 Inch 40PFT5063S/74
giá 2.999.000. có ai trong diễn đàn mình mua và nhận được hàng chưa. mình đặt gần 3 tuần rồi mà không thấy tăm hơi, gọi hỏi thì mới nói hàng hãng cung cấp không kịp. Chắc là chiêu quảng cáo gây chú ý thôi đúng không mọi người ?

cuutinh119

Búa Gỗ
Bạn đã thanh toán chưa? Hay chỉ đặt giữ chỗ (như kiểu pre-order). Lúc gọi cho Chợ Lớn sao không hỏi luôn khi nào thì giao hàng :|
Mình chỉ order, mình đặt thì ngày hôm sau báo hết hàng hẹn mình 7 ngày, sau 10 ngày mình gọi lại thì báo là hãng không đủ hàng cung cấp, hẹn tiếp 7 ngày nhưng hết ngày vẫn không thông báo gì hết.

VNZ-ROAD

NEXTVNZ
Mình chỉ order, mình đặt thì ngày hôm sau báo hết hàng hẹn mình 7 ngày, sau 10 ngày mình gọi lại thì báo là hãng không đủ hàng cung cấp, hẹn tiếp 7 ngày nhưng hết ngày vẫn không thông báo gì hết.
Trang này đặt hàng online, hàng hóa nhiều khi ko rõ ràng.Trong quá trình đặt hàng bạn nên chụp lại toàn bộ giao dịch để có bằng chứng . Nhưng e là trường hợp này bên siêu thị họ báo hết hàng cũng chả làm gì được, vì bạn cũng chưa thực hiện thanh toán gì cả ngoài việc mới đặt hàng online

zzaliaszz

Rìu Chiến
Không phải đâu từ xưa rồi nhiều đợt khuyến mãi bên chợ lớn không có hàng.
Web thì cập nhật nhưng lại chi nhánh thì báo không có - nhân viên nói hàng chưa về và thực tế không bao giờ về.
Sau này không bao giờ qua bên đó mua nữa

cuutinh119

Búa Gỗ
Không phải đâu từ xưa rồi nhiều đợt khuyến mãi bên chợ lớn không có hàng.
Web thì cập nhật nhưng lại chi nhánh thì báo không có - nhân viên nói hàng chưa về và thực tế không bao giờ về.
Sau này không bao giờ qua bên đó mua nữa
Mình cũng nghi là chiêu trò gây chú ý nên lên đây hỏi thử anh em có ai nhận được không. Chắc cũng vì vậy mà điện máy chợ lớn làm ăn ngày càng chìm.