"Diễn đàn Vn-Zoom không coi thành viên ra gì" | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

"Diễn đàn Vn-Zoom không coi thành viên ra gì"

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình có chiêu này góp ý cho anh em.
Khi đọc comment của ai đó mà làm mình bực bội và muốn trả đũa liền thì ấy khoan hãy bấm nút. Cứ soạn Reply để đó, 30 phút nữa rồi đọc lại, suy xét xong hả bấm Post reply.

Nói chung đang bực bội thì không nên quyết định liền.
Bác nói chuẩn nè, nếu mình cảm thấy bực bội và không ưa ai đó thì có thể không trà lời hoặc không coi, vì người xưa nói giận quá mất khôn đúng không sai đâu bác :)

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác nói chuẩn nè, nếu mình cảm thấy bực bội và không ưa ai đó thì có thể không trà lời hoặc không coi, vì người xưa nói giận quá mất khôn đúng không sai đâu bác
Cần một cái đầu lạnh một trái tim nóng để xử sự mọi vấn đề thì không có sự bùng nổ đâu Bác à.

phamtoan

Búa Gỗ
Mình không thích cái cách hoạt động của web diễn đàn trên, giao diện web khó dùng