DIABLO II The Fury Within & DIABLO II Lord of Destruction! | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

DIABLO II The Fury Within & DIABLO II Lord of Destruction!

lai my

Gà con
Không thấy file exe là do sau khi giải nén xong phần mềm diệt virus trên máy bạn đã gặm nhấm mất file đó rồi. Bạn mở danh sách các file đã bị antivirus diệt, rồi restore (hồi phục) lại file .exe của Diablo 2 rồi chơi nhé :) Và nhơ cho file .exe vào danh sách loại trừ của antivirus để tránh sau này nó lại hỏi :D
bác rảnh k teamview giúp em với :( chứ khoản này em chịu chết à

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bác rảnh k teamview giúp em với :( chứ khoản này em chịu chết à

Mình đang online trên điện thoại nên không TeamViewer được cho bạn. Có lẽ sẽ giúp bạn vào ngày mai, tuy nhiên mình nghĩ việc tắt tính năng bảo vệ của antivirus đi là điều khá cơ bản, bạn có thể lên mạng xem hướng dẫn sẽ chủ động cho bạn hơn :) Khỏi mất công chờ. Hoặc nếu có người nhà, người thân mà biết thì có thể làm cho nhanh bạn ạ.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn ơi,vào game cứ lỗi CD-rom drive erorr

Có mấy file .exe liền, bạn chạy đúng file Diablo II.exe nhé, nhớ chạy file với quyền run as admin nhé ;)

Liidan

Gà con
Mình cũng hay chơi Druid, lửa chất lừ :D Tuy nhiên chơi về nước được lần 1, sang lần 2 các con quái toàn kháng lửa thì Druid cũng bể kèo luôn :D
Druid ông max chim, max sói 2, max gấu, max con ma ht 2 , max lửa 1 , rồi đi cứ lượm đồ thôi lên lần 3 còn chơi vô tư

nguoikhach

Búa Gỗ
Các bạn cho hỏi sau khi cài D2SE. Mình tạo 1 forder để thành 1 Mod Fury within. Nhưng sao mình ko chạy được với puginY 10.01 ở trên nhỉ. ko chạy thông qua D2SE được. Các bạn biết làm cách nào ko. Mình cài bản FW này làm bản nền nhé.

Quov Tsin

Dreamer
Các bạn cho hỏi sau khi cài D2SE. Mình tạo 1 forder để thành 1 Mod Fury within. Nhưng sao mình ko chạy được với puginY 10.01 ở trên nhỉ. ko chạy thông qua D2SE được. Các bạn biết làm cách nào ko. Mình cài bản FW này làm bản nền nhé.
Link download PlugY bạn lấy ở đâu thế? Và mod Fury Within bạn cài đặt như thế nào (download mod trên mạng và cho vào thư mục Mods của D2SE)? Nếu có thể bạn chụp ảnh màn hình lại.

Sửa lần cuối:

nguoikhach

Búa Gỗ
Link download PlugY bạn lấy ở đâu thế? Và mod Fury Within bạn cài đặt như thế nào (download mod trên mạng và cho vào thư mục Mods của D2SE)? Nếu có thể bạn chụp ảnh màn hình lại.
Link down của bác ở trang 1 đó bạn. Mình nghĩ đó là PuginY chuẩn chính chủ rồi. Còn mod mình cài bản D2se 2.2. Khi cài xong thì có luôn. Mình cài bản diablo FW trước. Sau đó cài D2SE vào thư mục đó. Sau đó là ném Pugin 10.2 vào nhưng nó không chạy

Sửa lần cuối:

Quov Tsin

Dreamer
Link down của bác ở trang 1 đó bạn. Mình nghĩ đó là PuginY chuẩn chính chủ rồi. Còn mod mình cài bản D2se 2.2. Khi cài xong thì có luôn. Mình cài bản diablo FW trước. Sau đó cài D2SE vào thư mục đó. Sau đó là ném Pugin 10.2 vào nhưng nó không chạy
Mình vừa mới cài lại Diablo II Fury Within tải trên mạng để xem thì thấy dùng được PlugY mà nhỉ? Bạn xem ảnh xem thấy giống bản của bạn không.

nguoikhach

Búa Gỗ
Mình vừa mới cài lại Diablo II Fury Within tải trên mạng để xem thì thấy dùng được PlugY mà nhỉ? Bạn xem ảnh xem thấy giống bản của bạn không.
bản của mình đang cài chạy trên nên 1.09b. Mà chỉnh hoài không được luôn. Chả hiểu bị sao nữa. Hòm đồ version này của bạn rộng hơn xíu. Thật ra là chạy riêng PluginY thì vẫn OK, nhưng không chạy qua được D2SE thôi.