Nhờ tư vấn - Dell E6540 i7 4810MQ Intel HD Graphic 4600 & AMD Radeon 8790M cài Windows 10 xong update driver bị đứng máy? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Dell E6540 i7 4810MQ Intel HD Graphic 4600 & AMD Radeon 8790M cài Windows 10 xong update driver bị đứng máy?

Quyluw

Gà con
Chào các bác. Chuyện là em có cài lại win cho máy dell e6540 bản 1909. Sau khi cài win thì boot vẫn lên bình thường, nhưng khi vào mục update để update driver đến bước graphics thì nó lại đứng máy, đơ và không thao tác được gì. Em đã cài win lại mấy lần đều không được. Có ai biết cách fix không ạ?

hinhitcva

Gà con
Bác đã thử tải driver trên trang chủ của Dell về cài chưa?

Quyluw

Gà con
Cảm ơn 2 bác. Để hôm nào cài lại win em thử download driver từ dell xem sao ạ. Hiện tại em qua hackintosh rồi ?

Em cũng đang dùng Latitude E6540 bác nên tải driver từ trang chủ về cài thủ công chứ không nên update driver từ windowns update. em cũng đã từ bị như bác nhé, cài bằng driver trang chủ không bị