Công cụ Internet - Degoo 100GB Miễn Phí - Không lo hết dung lượng điện thoại ! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Degoo 100GB Miễn Phí - Không lo hết dung lượng điện thoại !

tiendatctt3

Rìu Sắt
Degoo là dịch vụ cung cấp không gian lưu trữ đám mây thông qua ứng dụng dành cho điện thoại Android, iOs có trụ sở tại Thụy Điển ra mắt từ năm 2012. Đến với Degoo người dùng sẽ nhận được 100GB dung lượng lưu trữ miễn phí ngay sau lần đăng ký đầu tiên và có thể mở rộng dung lượng cho tài khoản của mình lên đến 500GB thông qua các nhiệm vụ phần thưởng đầy hấp dẫn.

Bên cạnh dung lượng lưu trữ miễn phí rộng lớn, Degoo còn có tính năng tải lên tự động đồng bộ dữ liệu trong điện thoại với tài khoản đám mây vô cùng nhanh chóng. Degoo có giao diện thân thiện, tính năng quản lý tệp tin trực quan đồng thời hỗ trợ chia sẻ, tải xuống máy bất kỳ lúc nào. Các tệp tin của bạn ở Degoo sẽ được lưu trữ vĩnh viễn, nếu bạn xóa nó sẽ giữ lại ở thùng rác rất tiện cho việc phục hồi. Chính vì các ưu điểm trên, Degoo như một ổ cứng di động hoàn toàn đủ khả năng thay thế bộ nhớ máy, thẻ nhớ SD…

Bạn có thể mở rộng thêm dung lượng miễn phí ngang qua:
- mời bạn bè: +5GB (tối đa 500GB).
- xem quảng cáo: 750MB (không giới hạn dung lượng).

Nhận ngay 100GB miễn phí:

Chúc các bạn thành công!

Sửa lần cuối:

tiendatctt3

Rìu Sắt
Hiện tại Degoo của mình đã tăng dung lượng lên gần 400 Gb rồi B-)
Vẫn còn nhiều bạn chưa biết, bản thân mình cũng mới dùng và thấy hữu ích nên giới thiệu lên diễn đàn!
Bạn dùng lâu rồi có thể chia sẻ cho mọi người biết thêm về sự đáng tin của Degoo ?

Sửa lần cuối:

Connor

Búa Gỗ
Mới test thử upload thư viện ảnh trong đt, chạy được khoảng 50% nó bắt đầu tụt % rồi nó đơ lun.

DaoTrongChuong

Búa Gỗ Đôi
Nói chung từ từ thói quen người dung cũng sẽ thay đổi và bớt phụ thuộc vào Google rồi . Cảm ơn bài viết của bạn.

MrDong

Gà con
Anh em đánh giá tốc độ gửi file nó có nhanh không
Nếu tài khoản tải dạng miễn phí

nokia7650

Búa Đá
Ủa bạn mua tài khoản hay sao mà tăng lên 400GB dữ bạn?
Lựa lúc điện thoại sắp hết pin thì mở quảng cáo ra coi đó bạn, mỗi quảng cáo khoảng 15-30s là kiếm được 750 MB/1 lần xem rồi bạn, hi..hi...... coi khoảng 10 cái là kiếm được 7,5Gb rồi

DaoTrongChuong

Búa Gỗ Đôi
Nói chung theo mình có thử nghiệm qua rồi thấy dịch vụ cũng ổn lắm. Nhưng thật sự ra nếu có tiền nên mua dịch vụ storage của AMAZON hoặc Google One thì mình cảm thấy nó ơn và an toàn hơn về vấn đề bảo mật và vấn đề dữ liệu vì các công ty đó bề dày kinh nghiệm và có sự uy tín . Còn những dịch vụ mới này thì chỉ nên sử dụng để cảm nhận thôi chứ không bao giờ nên mua vì các gói của Google và Amazon cũng rất rẻ mà lại an toàn .Đây chỉ là theo ý mình thôi còn sao thì cacs bạn tự cảm nhận.

gift4you

Rìu Bạc
Nói chung theo mình có thử nghiệm qua rồi thấy dịch vụ cũng ổn lắm. Nhưng thật sự ra nếu có tiền nên mua dịch vụ storage của AMAZON hoặc Google One thì mình cảm thấy nó ơn và an toàn hơn về vấn đề bảo mật và vấn đề dữ liệu vì các công ty đó bề dày kinh nghiệm và có sự uy tín . Còn những dịch vụ mới này thì chỉ nên sử dụng để cảm nhận thôi chứ không bao giờ nên mua vì các gói của Google và Amazon cũng rất rẻ mà lại an toàn .Đây chỉ là theo ý mình thôi còn sao thì cacs bạn tự cảm nhận.

Có lựa chọn xem quảng cáo kìa bạn. Nếu rảnh có thể kiếm thêm dung lượng bằng cách bấm cũng hay, ngặt cái là chỉ xem trên nền tảng Android thôi {smile}

gift4you

Rìu Bạc
c

Bạn có thể mở rộng thêm dung lượng miễn phí ngang qua:
- mời bạn bè: +5GB/invite (tối đa 500GB).
- xem quảng cáo: 750MB/1ads (không giới hạn dung lượng).

Ghi chú thêm là nền tảng Android mới xem được quảng cáo nha bạn, mặc định iOS không hỗ trợ xem quảng cáo nha.

DaoTrongChuong

Búa Gỗ Đôi
Cam
Có lựa chọn xem quảng cáo kìa bạn. Nếu rảnh có thể kiếm thêm dung lượng bằng cách bấm cũng hay, ngặt cái là chỉ xem trên nền tảng Android thôi
[/QUOTE
Cảm ơn bạn . Giá bây giờ cũng rẻ . Và bạn nên nhớ cái gì mà miễn phí thì bạn sẽ đổi lại cái khác . Cảm ơn bạn. Cái gì bỏ tiền ra thì vẫn ổn hơn.

vodat

Rìu Vàng
cảm ơn bác chủ topic, Degoo này ra mắt từ 2012 cũng yên tâm dùng hơn