Cần Mua - Đặt hàng XPS 15 Laptop Dell USA | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cần Mua Đặt hàng XPS 15 Laptop Dell USA

hoangph72

Rìu Vàng Đôi
Xin chào tất cả các ACE.
Mình có nhu cầu đặt hàng XPS 15 Laptop Dell USA thông qua bên cung cấp dịch vụ.
Kính nhờ các ACE tư vấn giúp bên order hàng USA uy tín đảm bảo đúng nguồn gốc, chất lượng hàng đặt, giá dịch vụ hợp lý.
Xin cảm ơn!

anhanh srdcp

Búa Gỗ
Thường mua hàng xách tay thì trang nào uy tín vậy bác. khi về đây thì giá có chênh lệch nhiều so với hàng chính hãng không.
Cứ chọn mấy shop chuyên laptop thôi, ở HN có Hanoilab, laptop global, lê sơn... giá thì bằng giá dell.com + thuế tuỳ từng bang đâu đó 10% + giá dịch vụ khoảng 500-1tr

TheDoctor

Búa Đá
Dell có store trên Amazon mà nhỉ:

Thím dùng dịch vụ mua hộ xem sao {big_smile}

hoangph72

Rìu Vàng Đôi
Cứ chọn mấy shop chuyên laptop thôi, ở HN có Hanoilab, laptop global, lê sơn... giá thì bằng giá dell.com + thuế tuỳ từng bang đâu đó 10% + giá dịch vụ khoảng 500-1tr
Cảm ơn bạn. Mình đã chọn 1 shop trong số trên nhưng giá họ báo nhập về so với shop bán hàng xách tay cùng loại mới 100% nguyên seal chênh lệch nhau 11 triệu đồng. Không hiểu được luôn?

voiceip

Gà con
Bạn cho mình hỏi chút về cấu hình con này thì đồ hoạ hay games. edit video 4k ngắm nỗi không bạn
Với cái giá 12tr thì nổi đến đâu thì nổi bạn ạ :))
Cơ mà phải dùng màn ngoài, máy giá rẻ màn hình chỉ khoảng 45% sRGB thôi,độ sáng cũng thấp,được cái IPS nên góc nhìn khá. Cấu hình thì tuỳ đợt thường là 8300-9300 và 1050Ti, 1TB HDD và 8GB ram 2666.

voiceip

Gà con
Cảm ơn bạn. Mình đã chọn 1 shop trong số trên nhưng giá họ báo nhập về so với shop bán hàng xách tay cùng loại mới 100% nguyên seal chênh lệch nhau 11 triệu đồng. Không hiểu được luôn?
Bạn hỏi thử Hẻm US nhé. Mình thấy họ đặt được rẻ quá không tin nổi, nhờ họ khui seal check xem phải cục gạch không mà họ để nguyên vì mua trực tiếp từ Dell =))