Hướng Dẫn Game - Dạo chơi bằng trực thăng trong game COD mobile | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng Dẫn Game Dạo chơi bằng trực thăng trong game COD mobile

KevinB

Búa Đá
Trò chơi Call of Duty mobile có nhiều phương tiện để hỗ trợ di chuyển. Với bản đồ rộng, vòng an toàn thu hẹp rất nhanh nên đi bộ đúng là cực hình ? Mình sẽ giới thiệu với các bạn cách sử dụng phương tiện hiện đại nhất để di chuyển trong game, đó là máy bay trực thăng.

Sử dụng máy bay trực thăng, chúng ta có thể cơ động nhanh đến mục tiêu, có thể chiếm điểm cao chiến lược, từ đó có lợi thế khi chiến đấu.

Mời các bạn cùng tham khảo

Chúc các bạn có giây phút vui vẻ với COD mobile ?

Sửa lần cuối:

minhtan.nguyen91

Búa Gỗ Đôi
M chơi bản us chán chê, phải fake VNP này nọ, đến khi nó về mở region VN (VNG) thì mình... không chơi nữa. Nói chung là chỉ thích màn solo thôi, chứ Battle Royal không thích lắm

VanHieu94

Búa Gỗ
Warzone là bản cho máy tính, ra ngày 10/3/2020, trong khi bản di động ra trước đó cả nửa năm lận bạn ơi, mà bản di động tên khác với tên trên máy tính nha

KevinB

Búa Đá
M chơi bản us chán chê, phải fake VNP này nọ, đến khi nó về mở region VN (VNG) thì mình... không chơi nữa. Nói chung là chỉ thích màn solo thôi, chứ Battle Royal không thích lắm

Mình cũng chỉ solo thôi, mới chơi thử từ lúc phát hành ở VN nên bắn chưa tốt lắm. Kể ra có đội chơi vui hơn, cuối tuần hẹn nhau giải trí 1-2 tiếng có phải thú vị hơn k ?

KevinB

Búa Đá
Warzone là bản cho máy tính, ra ngày 10/3/2020, trong khi bản di động ra trước đó cả nửa năm lận bạn ơi, mà bản di động tên khác với tên trên máy tính nha

Đã sửa, cám ơn bạn góp ý ?
Mình mới thử chơi COD thời Covid chả có gì làm, bắt đầu chính là warzone nên nhầm lẫn. Giờ mới thử cod mobile từ khi nó phát hành ở VN.