Đánh giá dịch vụ giao hàng của VNPost | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Đánh giá dịch vụ giao hàng của VNPost

vnznv

Búa Gỗ
VNPost 10 lần thì 7 lần giao hàng trễ, có khi đến cả tháng mới chịu giao, có lần còn gọi ra bưu cục lấy chứ không chịu đi giao, có lần không thấy gọi điện gì hết tự hoàn hàng và báo người nhận không nghe máy.

QuangVinh21

Búa Gỗ
Theo mình thì sẽ có nhân viên này nhân viên kia. 1 ngày họ xử lý nhiều thì cũng có tỷ lệ gặp vấn đề. Mình tin là ngày càng có sự cạnh tranh thì chất lượng sẽ tốt lên.
Cạnh tranh là tốt, nhưng nó không phải lúc nào cũng hiệu quả. Đôi khi họ không quan tâm. Năm tới, tôi sẽ thay đổi nhà cung cấp, vì dịch vụ của tôi cung cấp khá kém - trong tuần thứ ba, Internet liên tục bị chùng xuống. Tôi không muốn giải quyết chuyện này, tôi không có thời gian. Tôi sẽ chỉ đến một nhà cung cấp khác và hy vọng rằng nó sẽ tốt hơn ở đó.

buianhcuongit

Búa Đá Đôi
Chỗ em thì mọi dịch vụ đều ổn trừ thằng Ninjavan, em bị Ninjavan làm 2 cú.
1. Lần 1 gọi điện em bảo chiều em mới có ở nhà rồi giao giúp em, xong shipper cũng ok ok xong cuối cùng không gọi em hàng em bị trả về :)
2. Lần thứ 2 không gọi gì em cả tự ý cập nhật 3 lần lên shopee là huỷ hàng do không liên lạc được => Hàng bị trả về luôn :) mặc dù em có liên lạc shopee với ninjavan nhưng không giải quyết được gì :) chỉ toàn bảo tiếp nhận tiếp nhận :).

Em cay ninjavan từ đó nhưng mà sau đó ninjavan giao cho em 1-2 lần nữa thấy cũng đúng ngày nên em cũng không ác cảm nữa :3 còn lại các đơn vị chỗ em rất ok giao đúng ngày, nhân viên nói chuyện dễ thương.

Chỗ mình ở Bắc Từ Liêm, HN thấy khá ổn, giao nhanh, mình là người bán hàng. Còn ship đi lấy hàng hơi chậm toàn phải mang ra

MocLove

Rìu Sắt
Mình cũng mua Shopee nhiều nhưng mình thấy đơn giao của VNPost khá nhanh, chưa gặp vấn đề bao giờ. Trước thì được chọn đơn vị giao hàng mình toàn chọn J&T hoặc GHN. Giờ thì toàn nhảy Shopee Express chậm lắm.