Đăng ký tài khoản Mate Translate PRO lifetime | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Đăng ký tài khoản Mate Translate PRO lifetime

gotiengviet

Búa Đá
Mate Translate PRO
Là một từ điển hỗ trợ rất nhiều cách tra, hỗ trợ Tiếng Việt cực tốt, tra được trên 100 ngôn ngữ, có nghĩa là bạn có thể đọc bất kỳ tài liệu kỹ thuật nước nào bằng nó:
  1. Nhấp đúp vào từ cần tra (mình rất thích tính năng này, hiện đang dùng để đọc tài liệu kỹ thuật rất tiện)
  2. Tra từ bằng phím nóng tự đặt (như Google Translate ấy, nhưng gọi phát ra luôn, tiện vãi chưởng)
  3. Cần thiết thì phát âm luôn cho anh em chưa biết từ đó đọc như thế nào, tiện nhỉ?
  4. Dịch cả đoạn văn bản như kiểu Google Translate nhưng tiện hơn nhiều (Bôi đen xong bấm vào biểu tượng của nó là xong)
  5. Hỗ trợ extension cho hầu hết các trình duyệt phổ biến
Mate Translate chạy trên Mac thì không có đối thủ, hiện tại em ấy có thể chạy tốt: macOS, iOS, Chrome (Win/Mac), Edge, Safari (chạy cực êm), Firefox, Opera...
Hiện giờ giá của nó khoảng 30USD/năm. Đáng giá từ xu, vì tính năng tra nhanh của nó tiện khủng khiếp.

Anh em chỉ việc vào link này:
Mã:
https://mate.beyonderluu.com/
Nhập email, nhập password. Rồi bấm Create Account là có ngay tài khoản pro. Nhanh nhé kẻo bị fix mất :)

sonha

Rìu Sắt
Đã làm đc. thank b nhé, nhưng mà chưa dùng cái này bao h ko biết bản pro thì có j ngon ko.

duongdx

Búa Gỗ
Cám ơn bạn , mình đã có một tài khoản pro. Để trải nghiệm xem thế nào.
mate pro.jpg

mrJaden

Rìu Bạc
Lâu lâu nó vẫn bị văng hay sao đó mà báo chưa đăng ký, xong lát lại đc

sonha

Rìu Sắt
Mình thấy ko hay bằng ứng dụng ejoy, ejoy còn dịch trực tiếp trên video có phụ đề như netflix hay youtube đẳng cấp hơn.

Trong Le

Rìu Vàng
Mate Translate PRO
Là một từ điển hỗ trợ rất nhiều cách tra, hỗ trợ Tiếng Việt cực tốt, tra được trên 100 ngôn ngữ, có nghĩa là bạn có thể đọc bất kỳ tài liệu kỹ thuật nước nào bằng nó:
  1. Nhấp đúp vào từ cần tra (mình rất thích tính năng này, hiện đang dùng để đọc tài liệu kỹ thuật rất tiện)
  2. Tra từ bằng phím nóng tự đặt (như Google Translate ấy, nhưng gọi phát ra luôn, tiện vãi chưởng)
  3. Cần thiết thì phát âm luôn cho anh em chưa biết từ đó đọc như thế nào, tiện nhỉ?
  4. Dịch cả đoạn văn bản như kiểu Google Translate nhưng tiện hơn nhiều (Bôi đen xong bấm vào biểu tượng của nó là xong)
  5. Hỗ trợ extension cho hầu hết các trình duyệt phổ biến
Mate Translate chạy trên Mac thì không có đối thủ, hiện tại em ấy có thể chạy tốt: macOS, iOS, Chrome (Win/Mac), Edge, Safari (chạy cực êm), Firefox, Opera...
Hiện giờ giá của nó khoảng 30USD/năm. Đáng giá từ xu, vì tính năng tra nhanh của nó tiện khủng khiếp.

Anh em chỉ việc vào link này:
Mã:
https://mate.beyonderluu.com/
Nhập email, nhập password. Rồi bấm Create Account là có ngay tài khoản pro. Nhanh nhé kẻo bị fix mất :)
Xịn quá! Cảm ơn bạn nhiều nhé!
không biết tài khoản này dùng lifetime hay 1 năm nhỉ?

Trong Le

Rìu Vàng
Mình thấy ko hay bằng ứng dụng ejoy, ejoy còn dịch trực tiếp trên video có phụ đề như netflix hay youtube đẳng cấp hơn.
có dùng được trên firefox không bạn?

Trong Le

Rìu Vàng
Mình ko dùng firefox nên ko rõ, b tìm trong cửa hàng ứng dụng xem, mình thấy edge hay chrome đều có, miễn trình duyệt nhân chromium là dùng đc.
Cảm ơn bạn! Để mình tìm thử
nếu khi nào nó có khuyến mãi thì bạn nhớ chia sẻ cho ae với nhé!

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Mình thấy dịch không khác 1 chữ gì Google translate, mấy cái nút pop up còn không điều chỉnh được như tiện ích Simple translate. Các bạn có thể dùng cái Simple translate rồi so sánh nhé