Microsoft Office - Đăng ký dùng Office 365 E3 miễn phí | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Đăng ký dùng Office 365 E3 miễn phí

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

limited10

Rìu Chiến
ĐÓNG TOPIC
Do tài khoản của admin domain đã bị Microsoft ban (cũng do chia sẻ lậu như này) nên đã không còn đăng ký được nữa, các tài khoản đã tạo tất nhiên cũng bị khóa theo
Nên mình xin đóng topic
Không hiểu trước đây mình dùng được thẻ bày tỏ cảm xúc nhưng giờ không dùng được nữa và link cũng không còn hữu dụng nên mình xin xóa link luôn
Nếu sau này có trang web hoặc ai chia sẻ mình sẽ update ở topic mới

Microsoft Office 365 là gói phần mềm dịch vụ thương mại cung cấp các phiên bản đám mây của các phần mềm thông dụng của Microsoft trong đó bao gồm: gói ứng dụng văn phòng Microsoft Office và các phần mềm máy chủ như Exchange Server, SharePoint Server, và Lync Server.
Liên kết: thả tim hoặc wow

Sửa lần cuối:

limited10

Rìu Chiến
Cái này là của bên TQ. Sống lâu hay không là do Admin có xóa tài khoản không, mà mình nghĩ họ không rảnh đâu. hoặc bị MS phát hiện rồi cắt dịch vụ với domain. Nick mình hơn 1 tháng r chưa die. MN đừng lưu thứ gì quan trọng trên OneDrive nhé, để vọc Office, sống lâu thì tốt hoặc lưu trữ tạm thời cho ai chưa có thôi
Hôm nào có thời gian mình tìm mấy web tạo Google Drive team rồi viết bài cho mn vọc, chủ yếu cho mấy bạn tải film mà ko có nick unlimited dùng tạm thôi. Làm luôn tầm chục cái khác tên miền cho khỏi lo hết cái dùng
Best regards

Poor Choy

Búa Gỗ Đôi
M
Cái này là của bên TQ. Sống lâu hay không là do Admin có xóa tài khoản không, mà mình nghĩ họ không rảnh đâu. hoặc bị MS phát hiện rồi cắt dịch vụ với domain. Nick mình hơn 1 tháng r chưa die. MN đừng lưu thứ gì quan trọng trên OneDrive nhé, để vọc Office, sống lâu thì tốt hoặc lưu trữ tạm thời cho ai chưa có thôi
Hôm nào có thời gian mình tìm mấy web tạo Google Drive team rồi viết bài cho mn vọc, chủ yếu cho mấy bạn tải film mà ko có nick unlimited dùng tạm thôi. Làm luôn tầm chục cái khác tên miền cho khỏi lo hết cái dùng
Best regards
Mình thấy cái này có lâu rồi mà bác, cái kiểu chia sẻ tài khoản này này. Cứ vài tháng đến vài năm lại ra loạt tên miền mới, tài khoản cũ thì bị khoá, rồi lại có trang mới mọc lên thay và toàn bộ đều của một nhóm nói tiếng Trung nào đó.

Cập nhật: Mới thử các bác ạ. Cái này họ làm tiện thật, nhập tên với tên người dùng là trả tài khoản luôn, không lằng nhằng nhận mail như trước.

nhonxperia

Búa Gỗ Đôi
Microsoft Office 365 là gói phần mềm dịch vụ thương mại cung cấp các phiên bản đám mây của các phần mềm thông dụng của Microsoft trong đó bao gồm: gói ứng dụng văn phòng Microsoft Office và các phần mềm máy chủ như Exchange Server, SharePoint Server, và Lync Server.
No quote
HAY QUA !

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Dùng mail edu của mấy trường học mỹ kích sài có mà tẹt ga 😁
Thì cũng không quá 4 năm học ha Bác ha, nhưng có đầy đủ các ứng dụng của Microsoft 365. Nhưng 4 năm là đã quá đủ để lên đời office hay thay đổi laptop mới, hihihi. Hàng chính hãng như Bác nói xài rất sướng, gỡ ra, cài lại hay cài cho máy khác vẫn được,chỉ cần nhập Acc + Pass là ok, Tôi cũng nhờ đứa cháu học bên đây cho được gần 2 năm rồi.

Sửa lần cuối:

phamhonghai

Búa Đá
C
No quote
Cảm ơn bạn

dungltcd

Lạt Ma
Thì cũng không quá 4 năm học ha Bác ha, nhưng có đầy đủ các ứng dụng của Microsoft 365. Nhưng 4 năm là đã quá đủ để lên đời office hay thay đổi laptop mới, hihihi. Hàng chính hãng như Bác nói xài rất sướng, gỡ ra, cài lại hay cài cho máy khác vẫn được,chỉ cần nhập Acc + Pass là ok, Tôi cũng nhờ đứa cháu học bên đây cho được gần 2 năm rồi.
Em cũng có thằng bạn nó tặng cái tài khoản 365 cho giảng viên mà em không dùng, hỏi nó thời hạn bao nhiêu năm nó bảo mày thích dùng bao nhiêu thì dùng. :D

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em cũng có thằng bạn nó tặng cái tài khoản 365 cho giảng viên mà em không dùng, hỏi nó thời hạn bao nhiêu năm nó bảo mày thích dùng bao nhiêu thì dùng.
Tài khoản dùng cho giảng viên thì hình như không có giới hạn thời gian, do Microsoft tài trợ cho Trường làm tài khoản cho Giảng viên, khi rời khỏi nhà trường thì mail không còn tự động bị look. Việc này tôi có nghe nói ở trên tài liệu nào mà giờ không nhớ.

dungltcd

Lạt Ma
Tài khoản dùng cho giảng viên thì hình như không có giới hạn thời gian, do Microsoft tài trợ cho Trường làm tài khoản cho Giảng viên, khi rời khỏi nhà trường thì mail không còn tự động bị look. Việc này tôi có nghe nói ở trên tài liệu nào mà giờ không nhớ.
Em cũng không rõ lắm về cái loại tài khoản 365 này, và em cũng chỉ dùng mỗi cái Onedrive của nó còn Office thì em dùng Office Premium 2013 forever license nên ko dùng loại này.
Office 365 nếu ko tính cái Period license thì tính năng lúc nào cũng hơn hẳn Office 2019, ngoài ra còn được nâng cấp liên tục, dùng rất sướng. :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.