Chia sẻ - Đăng ký domain miễn phí 5 năm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Đăng ký domain miễn phí 5 năm

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Trang mailchimp.com đang có chương trình miễn phí domain lên đến 5 năm, thậm chí không cần thẻ Credit Card thật vẫn có thể đăng ký được.

Mình đã đăng ký được 1 domain cho mình rồi
Hạn chế là: không host được trên server của mình và không đổi được server.
Đăng ký

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Trang mailchimp.com đang có chương trình miễn phí domain lên đến 5 năm, thậm chí không cần thẻ Credit Card thật vẫn có thể đăng ký được.
Đăng ký
No quote
Cảm ơn bác@Cuong1977 nhiều. đã thành công.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Đăng ký
No quote
Mà không host được trên sever của mình tức là chỉ dùng cho page và web building ở mailchip thôi đúng không bác, không sửa DNS hay namesever được đúng không bác

Dành cho anh em vọc vạch thôi,
* Nhận giảm giá $ 25 trên tên miền của bạn. Giảm giá này gia hạn hàng năm với tên miền của bạn trong tối đa 5 năm nếu bạn xuất bản trang web Mailchimp trong vòng 11 tháng. Số lượng có hạn. Ưu đãi kết thúc vào ngày 31 tháng 5 năm 2020. Nhấp vào để biết các điều khoản đầy đủ.

isClone12

Rìu Sắt
Mình tới bước thứ 3 thì không làm nữa. Thấy "bán" khá nhiều thông tin :>

isClone12

Rìu Sắt
Đưa cái credits card vào luôn đi :>

Theo như hình ở trên mình đọc được thì nó chỉ miễn phí 1 năm mà?? Nhưng năm sau mình phải tự trả??
Tiêu đề câu view ghê =.=!

Sửa lần cuối:

VNZ-ROAD

NEXTVNZ
Đưa cái credits card vào luôn đi :>
Theo như hình ở trên mình đọc được thì nó chỉ miễn phí 1 năm mà?? Nhưng năm sau mình phải tự trả??
Tiêu đề câu view ghê =.=!
Tiêu đề có vấn đề gì ? Hình ảnh là từ trang web gốc

Take your business online today. Start with a domain and pay nothing for up to 5 years. Easily make it yours with our free website builder.

*Receive a $25 discount on your domain. This discount renews every year with your domain for up to 5 years if you publish a Mailchimp website within 11 months. Quantities limited. Offer ends May 31, 2020. Click for full terms.

luudoanh26

Gà con
Nó kiểu như có thể miễn phí 1 domain lên đến 5 năm cho mình nếu mình connect 1 webiste. và auto đc gia hạn trong vòng 5 năm. Kiểu như nó cho mình mượn tên miền thôi. không hề có quyền quản lý. Nó sẽ ăn tiền qc. kiểu trung gian của trung gian ăn qc theo phần trăm.

luudoanh26

Gà con
Nếu bác nào thích mua domain có thể canh sale ý. Reg 1 năm rẻ bèo k à? Chứ bọn này chơi làm gì.