Đã xóa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Đã xóa

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
sàn này mới mở hả bạn ko thấy bản mt4 hay 5 :oops:

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Kênh nào mà chúng ta chốt lời và không lừa đảo người thân mình thì là tốt bác ơi.

:))~ Chứ bản chất các sàn chứng khoán cũng vậy. kkkk

Mình còn dính cả đống GEM aladyn đây mà rút lời rồi.

duypk

Rìu Sắt
Muốn biết thị trường FX thế nào thì ném tiền zô trải nghiệm. Đánh FX thuần túy thì nó là cuộc chiến của "Những người có não", còn đánh Binary Option thì thôi bỏ đi mà làm người.
FX đánh thắng thì ít mà lùa gà ăn cháy chia chác % cháy với sàn, ăn commision trên đầu trên cổ là nhiều.

tonthatthienvu

Búa Gỗ
Ad cho mình hỏi bắt đầu tìm hiểu thì từ đâu được. Ad có thể inbox mình chỗ để học hỏi không, thank ad 😊

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Ad cho mình hỏi bắt đầu tìm hiểu thì từ đâu được. Ad có thể inbox mình chỗ để học hỏi không, thank ad 😊
bạn lên facebook tìm về các hội trader coin và seach youtube về trader coin cho người mới bắt đầu. AE họ chia sẻ rất thật. Lưu ý: Scam cũng rất nhiều nên cân nhắc nếu không rành có thể đăng bài hỏi menber trả lời.

Nếu biết dự án scam và có khả năng sinh lời cao thì hãy chốt lời sớm nhất có thể.