Thảo Luận Game - Cửu Âm Chân Kinh VN | có bác nào đang chơi không | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Game Cửu Âm Chân Kinh VN | có bác nào đang chơi không

hishiroo

Búa Gỗ Đôi
Trước mới ra hot lắm. Giờ bạn bè nó nghỉ chơi cả rồi. Chả ai chơi nữa :)
Tưởng đâu sập rồi chứ

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Giá mà bác nghiện học tiếng anh hoặc IT từ 2013 đến giờ thì... :))
Just for fun

CuongPBM

Gà con
Trước mới ra hot lắm. Giờ bạn bè nó nghỉ chơi cả rồi. Chả ai chơi nữa :)
Tưởng đâu sập rồi chứ
chưa sập mà giờ chặn hết đường làm ăn của dân cày rồi thành ra ít ng gắn bó á. em cũng mới nghỉ 1 tháng

CuongPBM

Gà con
game này em mới nghe tên lần đầu đấy bác, hồi đó em hay chơi Cao bồi không gian hay còn gọi là Phi đội gì đó
ủa game này còn sống à ta? Hồi mới ra đình đám lắm mà, nhớ đâu đó phải mua mới chơi đc.
ngày xưa là mua thẻ để chơi, sau đó chuyển sang Free to play nhưng giới hạn chức năng để chuyển qua nạp tiền theo tuần á các bác

hishiroo

Búa Gỗ Đôi
chưa sập mà giờ chặn hết đường làm ăn của dân cày rồi thành ra ít ng gắn bó á. em cũng mới nghỉ 1 tháng
uhm. trước kia còn đi phụ bản các thứ, cướp sách, săn kỳ ngộ bán sách. Xong bị scam nên bỏ game :)