CutLogic 1D, 2D + Fix demo trial full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Tối ưu hóa việc cắt các tấm vật liệu phẳng | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
CutLogic 2D là phần mềm tối ưu hóa việc cắt các tấm vật liệu phẳng. Nó giúp việc tối ưu hóa để cắt vật liệu dạng tấm hình chữ nhật trong các ngành công nghiệp như chế biến gỗ, đồ nội thất, kim loại tấm, cắt kính, … Độc đáo về chất lượng tối ưu hóa và các tùy chọn cắt mở rộng không có sẵn trong các phần mềm tối ưu hóa cắt tương tự.
Anh ơi cho em hỏi sao em đã chạy fix trial nhưng khi khởi động phần mềm thì nó báo lỗi như vầy.
Em thử kiểm tra ngày giờ và mạng thì đều đúng. Anh có cách nào fix không ạ.

Gx_UL2Svr10OIVJZYkAtb6-1Hf71xFjwjKWFR-Fzidla3ZiW492D4VRkD8uhbTylWvg3_VbAOincjyglRiIu=w1366-h625

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Anh ơi cho em hỏi sao em đã chạy fix trial nhưng khi khởi động phần mềm thì nó báo lỗi như vầy.
Em thử kiểm tra ngày giờ và mạng thì đều đúng. Anh có cách nào fix không ạ.

Gx_UL2Svr10OIVJZYkAtb6-1Hf71xFjwjKWFR-Fzidla3ZiW492D4VRkD8uhbTylWvg3_VbAOincjyglRiIu=w1366-h625

Mình ko rõ nữa nhưng bạn thử hạ ver xuống xem, sợ ver mới fix trial ko tương thích.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Đã fix lại link ở trang 1 cho bạn rồi nhé.

xmfy2021

Gà con
sao mình tải trên window 11 lại báo ko tải đc và có virus ? làm sao để cài đặt bình thường

xmfy2021

Gà con
có bác nào cài xong trong win 11 bị lỗi như này :
- mở pm sau khi cài thì hiện thông báo: PlanSetts: Field 'KnifeCntHor' not found.
- ấn nút Run ở demo thì hiện thông báo : Access violation at address 00F781FB in module 'CL2D.exe'. Read of address 00000018.
Nhờ mn giúp mình tại đang cần dùng lúc này

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
có bác nào cài xong trong win 11 bị lỗi như này :
- mở pm sau khi cài thì hiện thông báo: PlanSetts: Field 'KnifeCntHor' not found.
- ấn nút Run ở demo thì hiện thông báo : Access violation at address 00F781FB in module 'CL2D.exe'. Read of address 00000018.
Nhờ mn giúp mình tại đang cần dùng lúc này

Thường Windows 11 sẽ khó có thể tương thích được với những phần mềm kiểu như thế này bạn ạ.