Thảo luận - Cuộc Thi WinPE Xuyên Quốc Gia. Hành trình tìm kiếm tài năng Việt Nam. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Cuộc Thi WinPE Xuyên Quốc Gia. Hành trình tìm kiếm tài năng Việt Nam.

Ideas Life PC

Búa Đá Đôi

em xin chào Ban Quản Trị vn-z.vn! Kính mong Ban Quản Trị cho phép em được tổ chức cuộc thi tìm kiếm tài năng Việt Nam qua Website mình ạ! Được sự đồng ý của Ban Quản Trị là niềm vinh dự lớn nhất của em và các bạn tài năng trẻ. Em xin chân thành cảm ơn Ban Quản Trị đã quan tâm bài viết và tạo cơ hội cho thế hệ trẻ Việt Nam phát triển vững mạnh. Em xin kính chúc Ban Quản Trị và toàn thể các Anh Chị Em vn-z.vn thật nhiều sức khỏe, may mắn và đạt nhiều thành công trong cuộc sống ạ!

Em xin phép được chia sẻ bài viết ạ!

~☆~☆~☆~☆~

☆ Để góp phần nâng tầm tài năng Việt Nam (VN) thêm phát triển, em xin mạn phép xin các Cô Bác, Anh Chị .. cho phép em được tổ chức "Cuộc Thi WinPE Xuyên Quốc Gia". Đây là cuộc thi mang tính giao lưu, học hỏi là chính và hoàn toàn không liên quan đến mục đích chính trị. 😊

Góp phần tăng độ tin cậy và ủng hộ thêm tài năng VN. Em xin lấy uy tín, danh dự của mình trên facebookyoutube để trao thưởng đến Nhóm, Người xứng đáng nhất nhận giải. 😀

♡ Kính mong Quý Mạnh Thường Quân, các thương hiệu Quảng Cáo, các Cô Bác, Anh Chị và các Bạn đam mê công nghệ, có lòng hảo tâm xin ủng hộ thêm cuộc thi giúp em qua tài khoản Vietinbank chi nhánh đường Cộng Hòa, quận Tân Bình:
104002853326
☆ Tất cả khoản tiền mà em nhận được sẽ được minh bạch và công khai theo ý Mạnh Thường Quân gửi trong cuộc thi ạ! 😍

☆ Cuộc thi gồm có 3 nước chính là Russia, China và Việt Nam. Các bạn nước khác cũng có thể tham gia mà không bị ràng buộc ở bất kỳ điều khoản nào. 😃
☆ Thể lệ cuộc thi em xin phép dùng bản WinPE đội nước bạn làm mẫu để phát triển:
♡ WinPE đạt giải nhất là WinPE English không cá nhân hóa và gồm các yếu tố sau:
+ Bản WinPE.wim size nhỏ hơn 1.2GB (không tính soft phụ kèm) và chạy mượt trên PC Ram2GB trở lên ạ!
+ Setup dùng chuẩn 1 trong các bản Antirvirus như Bkav Pro, Kaspersky, Norton AntiVirus, Bitdefender, Eset Nod32, McAfee, BullGuard, Trend Micro.
+ Setup được trọn bộ Office ví dụ bản thấp nhất là 2003
+ Setup dùng chuẩn bản Mirillis Action! 4.11 trở lên. Home https://mirillis.com
+ Nhận wifi đầy đủ nhanh như Windows 8.1 hoặc Windows 10 của Microsoft
+ Và căn bản phải hổ trợ chức năng tương đương WinPE của Anhdvboot mà không tính size software ạ!

☆ Giải Nhất là 2 triệu đồng và dự kiến sẽ còn tăng hơn nữa khi được các Mạnh Thường Quân góp phần ủng hộ giúp tài năng Việt Nam phát triển hơn ạ! (khoản tiền này do chính em và một anh cùng đam mê công nghệ hổ trợ cuộc thi, em xin phép không công khai danh tính anh ấy ạ) 😁

Bản WinPE mẫu em đang build lại đôi chút và sẽ share trong thời gian sớm nhất ạ!
☆ Khi tất cả khâu chuẩn bị thành công em sẽ share rộng rãi cuộc thi này trên các diễn đàn Russia và China, .. nữa ạ 😃

☆ Link download file test WinPE: https://secufiles.com/folder/12040/Competition_WinPE
☆ Video test WinPE cài Office 2003.

☆ Video test WinPE setup chuẩn Mirillis Action! 4.11

☆ Video test WinPE run Antirvirus

Danh Sách Đóng Góp Ủng Hộ Cuộc Thi​

1. Xin cảm ơn em Phương Ngọc bến Ninh Kiều, TP Cần Thơ đã ủng hộ 200k đến đội tuyển nhà ạ 😃
Team em sẽ cân đối quỹ ủng hộ của nước mình và nâng giải nhất cuộc thi quốc tế tăng lên tương xứng ạ!

☆ Cú pháp tin nhắn chuyển khoản không phân biệt ký tự HOA, thường rất mong Quý Mạnh Thường Quân, các Anh Chị Em chọn 1 trong 2 dòng tin mẫu sau giúp em:
1. Toi Ung Ho Cuoc Thi WinPe VN
2. Toi Ung Ho Cuoc Thi WinPE QT

☆ Tổng số tiền mà Quý Mạnh Thường Quân và các Anh Chị Em gửi ủng hộ riêng VN thì chỉ riêng VN mình mới được nhận thêm phần thưởng này.
☆ Nếu số tiền Quý Mạnh Thường Quân và các Anh Chị Em gửi ủng hộ cuộc thi WinPe QT (Quốc Tế) thì các bạn nước ngoài khi đạt giải sẽ nhận luôn phần thưởng đó ạ!
☆ Điểm đặc biệt khi Team WinPE VN mình đạt giải nhất sẽ nhận đủ hết tất cả phần thưởng là tổng số tiền mà Quý Mạnh Thường Quân và các Anh Chị Em đã ủng hộ trong cuộc thi WinPE ạ! 😃
☆ Nhằm tăng thêm sự ủng hộ của từng đội nhà nước bạn dành riêng cho người hâm mộ, nên tiêu chí này khá hợp lý và đồng thời cổ vũ tinh thần giúp tài năng nước họ tăng thêm phần ý chí như mình ạ!
em xin trân trọng cảm ơn 😃

... uploading ...

Sửa lần cuối:

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Một cuộc thi rất đáng để mong chờ và ủng hộ với những tài năng build trên khắp thế giới :D, đợi ngày 5/12 mình có lương mình sẽ góp chút công sức nhỏ cho cuộc thi. Chúc cuộc thi tìm kiếm được những tài năng giỏi và có tâm nhất ^^ Cũng mong có thêm những cuộc thi nữa như là: tìm kiếm tài năng làm Ghost giống phienbanmoi hồi trước ^^. HÃY LUÔN SỐNG YÊU THƯƠNG VÌ KHI NHƯ VẬY CUỘC SỐNG CẢM THẤY RẤT NHẸ NHÀNG.

P/s: Mình cũng có 1 góp ý nhỏ là nên có 1 bản build WinPE làm sao có thể hỗ trợ tốt nhất cho những máy yếu, đời cổ chạy Win XP, Win 7, vì hiện nay mấy máy đời này mới bị hư nhiều, chứ máy đời mới hiện nay thì diễn đàn mình đã có những bản Boot với WinPE rất chất lượng rồi.

Sửa lần cuối:

Ideas Life PC

Búa Đá Đôi
Một cuộc thi rất đáng để mong chờ và ủng hộ với những tài năng build trên khắp thế giới , đợi ngày 5/12 mình có lương mình sẽ góp chút công sức nhỏ cho cuộc thi. Chúc cuộc thi tìm kiếm được những tài năng giỏi và có tâm nhất ^^ Cũng mong có thêm những cuộc thi nữa như là: tìm kiếm tài năng làm Ghost giống phienbanmoi hồi trước ^^. HÃY LUÔN SỐNG YÊU THƯƠNG VÌ KHI NHƯ VẬY CUỘC SỐNG CẢM THẤY RẤT NHẸ NHÀNG.

P/s: Mình cũng có 1 góp ý nhỏ là nên có 1 bản build WinPE làm sao có thể hỗ trợ tốt nhất cho những máy yếu, đời cổ chạy Win XP, Win 7, vì hiện nay mấy máy đời này mới bị hư nhiều, chứ máy đời mới hiện nay thì diễn đàn mình đã có những bản Boot với WinPE rất chất lượng rồi.
Thành thật cảm ơn bạn đã quan tâm cuộc thi và ủng hộ giúp tài năng Việt Nam mình nhé! Rỗi mình sẽ upload thêm chi tiết giải thưởng Nhất, Nhì, Ba có phân loại trong và ngoài nước cả bạn nha! 😃

Ideas Life PC

Búa Đá Đôi
Danh Sách Đóng Góp Ủng Hộ Cuộc Thi

1. Xin cảm ơn em Phương Ngọc bến Ninh Kiều, TP Cần Thơ đã ủng hộ 200k đến đội tuyển nhà ạ 😃
Team em sẽ cân đối quỹ ủng hộ của nước mình và nâng giải nhất cuộc thi quốc tế tăng lên tương xứng ạ!

☆ Cú pháp tin nhắn chuyển khoản không phân biệt ký tự HOA, thường rất mong Quý Mạnh Thường Quân, các Anh Chị Em chọn 1 trong 2 dòng tin mẫu sau giúp em:
1. Toi Ung Ho Cuoc Thi WinPe VN
2. Toi Ung Ho Cuoc Thi WinPE QT

☆ Tổng số tiền mà Quý Mạnh Thường Quân và các Anh Chị Em gửi ủng hộ riêng VN thì chỉ riêng VN mình mới được nhận thêm phần thưởng này.
☆ Nếu số tiền Quý Mạnh Thường Quân và các Anh Chị Em gửi ủng hộ cuộc thi WinPe QT (Quốc Tế) thì các bạn nước ngoài khi đạt giải sẽ nhận luôn phần thưởng đó ạ!
☆ Điểm đặc biệt khi Team WinPE VN mình đạt giải nhất sẽ nhận đủ hết tất cả phần thưởng là tổng số tiền mà Quý Mạnh Thường Quân và các Anh Chị Em đã ủng hộ trong cuộc thi WinPE ạ! 😃
☆ Nhằm tăng thêm sự ủng hộ của từng đội nhà nước bạn dành riêng cho người hâm mộ, nên tiêu chí này khá hợp lý và đồng thời cổ vũ tinh thần giúp tài năng nước họ tăng thêm phần ý chí như mình ạ!
em xin trân trọng cảm ơn 😃

... uploading ...

Sửa lần cuối: