Cross Fire (CF - Đột Kích) Offline - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

LuanPhamT

Búa Gỗ Đôi
mình bị tiền đình, thích chơi mấy trò bắn súng mà vào thì chóng mặt chịu không nổi. Buồn thật. Xưa nhớ cái game gì HalfLife 1.3 hay gì đó, mở lên cái đoạn xe lửa nó chạy làm chóng mặt hết 2 ngày, tính dậy xóa luôn game.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
mình bị tiền đình, thích chơi mấy trò bắn súng mà vào thì chóng mặt chịu không nổi. Buồn thật. Xưa nhớ cái game gì HalfLife 1.3 hay gì đó, mở lên cái đoạn xe lửa nó chạy làm chóng mặt hết 2 ngày, tính dậy xóa luôn game.

Chơi nhiều là sẽ khỏi thôi bạn ạ :D luyện tập từng chút một mỗi ngày ;) Chơi từ game nhẹ nhàng và tăng dần cấp độ lên mỗi ngày :D

anhlatuan49

Gà con
có gunny không bạn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
có gunny không bạn

Gunny hiện tại máy mình thì không có, tuy nhiên mình sẽ tìm ở trên mạng xem có bản Gunny nào còn hoạt động không, sau đó mình sẽ kiểm tra trên máy mình và chia sẻ cho các bạn :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
hình như cf này lên đến bản 11.6 rồi

CF online mình không chơi nữa nên không rành số phiên bản, còn Offline này là bản mình đã tìm khoảng 3-4 năm trước, được 1 thành viên Việt Nam build lại, chơi thấy hay và thấy vẫn còn lưu trong máy nên chia sẻ cho các bạn chơi thôi :D

CF online mình không chơi nữa nên không rành số phiên bản, còn Offline này là bản mình đã tìm khoảng 3-4 năm trước, được 1 thành viên Việt Nam build lại, chơi thấy hay và thấy vẫn còn lưu trong máy nên chia sẻ cho các bạn chơi thôi :D
cái bản 11.6 mình bảo là offline đó bạn, trên trang chủ của nó có. nhưng bản cũ này của bạn chơi cũng hay. nói chung mình mê game góc nhìn thứ 1 như này :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cái bản 11.6 mình bảo là offline đó bạn, trên trang chủ của nó có. nhưng bản cũ này của bạn chơi cũng hay. nói chung mình mê game góc nhìn thứ 1 như này :D

Trang chủ của nó là gì vậy? Bạn có thể chia sẻ lên đây để mọi người cùng biết được không? Để có gì mình đưa lên luôn trang 1 bài viết này để mọi người biết và tải bản mới nhất :D

Maenh

Gà con
Đa số mấy con Cs mod Cf này hay bị cái lỗi chỉnh OpenGL là dính thành software phải toàn mò tới file HL gốc mới sửa được. Thanks for sharing <3.
Hóng bác làm về Gunny nữa.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đa số mấy con Cs mod Cf này hay bị cái lỗi chỉnh OpenGL là dính thành software phải toàn mò tới file HL gốc mới sửa được. Thanks for sharing <3.
Hóng bác làm về Gunny nữa.

Làm thì mình không làm ra mấy game này, nhưng mình sẽ tìm chúng, chơi thử, test thử trước rồi mới post cho các bạn chơi :D Bản này của mình thì không bị lỗi như trên :)