Cross Fire (CF - Đột Kích) Offline - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Cái thời gặp bọn trẻ trâu, bắn hay nó kêu hack, bắn dở nó kêu gà. => còn cố chịu. Lại gặp ngay bọn trẻ trâu hack => Quit game

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
phải test mới được , thank u

cho mình hỏi có chỉnh chơi với máy được ko?

Bạn chỉnh như trong hình ảnh mình up ở trang đầu là chơi với máy đó, có 4 cấp độ. Rất đáng để thử :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
CSCF OFFLINE thì phải nói đến bản CSMODCFVN
Link FB: Counter Strike Mod Cross Fire Việt Nam Team
Link Download: Click here
ko biết chèn link có bị vi phạm k nhỉ?

Cảm ơn bạn, mình đã add thêm bản của bạn vào trong topic để mọi người có thể chơi thêm 1 phiên bản nữa rồi! Rất tuyệt vời!

thanhlamit

Gà con
Mình dùng windows 8.1, đã tắt hết tường lữa + antivirus vẫn ko chơi đc (báo Stopped working...)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình dùng windows 8.1, đã tắt hết tường lữa + antivirus vẫn ko chơi đc (báo Stopped working...)

Mình mới chỉ test game này trên Windows XP, Windows 7 và Windows 10 thì hoàn toàn mở được bình thường mà không cần phải tắt bất kỳ tính năng hay ứng dụng nào của Windows đi cả. Để tránh loằng ngoằng và dài dòng ở đây, bạn có thể lên Google search với từ khóa "lỗi has stopped working trên Windows", có khá nhiều bài viết hướng dẫn và bạn thử từng cách một xem sao. Ngoài ra bạn thử chuột phải vào file. exe chọn Properties -> tab Compatibility -> tick ô Run this program with Windows XP SP3 và chạy file với quyền Administrator xem như thế nào bạn nhé :)

Nếu sau khi thử tất cả các cách trên rồi, có 2 lời khuyên dành cho bạn:
1. Theo phản ánh của đại đa số người dùng thì Windows 8 có khá nhiều lỗi (kiểu nửa nạc nửa mỡ), và phiên bản này được Microsoft tạo ra để hướng tới việc thương mại nhiều hơn là chất lượng. Sẽ là tốt hơn nếu bạn dùng Windows 7 hoặc Windows 10 (thấp hẳn hoặc cao hẳn), vì 2 bản này hoạt động ổn định và được Microsoft chăm chút khá kỹ càng qua các bản vá lỗi.
2. Nếu bạn vẫn thích dùng Windows 8 vì 1 lý do nào đó, mà sau khi đã thử hết tất cả các cách ở trên vẫn không được, bạn có thể download phiên bản Cross Fire ở #29 của thành viên rocthjt.

thanhlamit

Gà con
Mình mới chỉ test game này trên Windows XP, Windows 7 và Windows 10 thì hoàn toàn mở được bình thường mà không cần phải tắt bất kỳ tính năng hay ứng dụng nào của Windows đi cả. Để tránh loằng ngoằng và dài dòng ở đây, bạn có thể lên Google search với từ khóa "lỗi has stopped working trên Windows", có khá nhiều bài viết hướng dẫn và bạn thử từng cách một xem sao. Ngoài ra bạn thử chuột phải vào file. exe chọn Properties -> tab Compatibility -> tick ô Run this program with Windows XP SP3 và chạy file với quyền Administrator xem như thế nào bạn nhé :)

1. Theo phản ánh của đại đa số người dùng thì Windows 8 có khá nhiều lỗi (kiểu nửa nạc nửa mỡ), và phiên bản này được Microsoft tạo ra để hướng tới việc thương mại nhiều hơn là chất lượng. Sẽ là tốt hơn nếu bạn dùng Windows 7 hoặc Windows 10 (thấp hẳn hoặc cao hẳn), vì 2 bản này hoạt động ổn định và được Microsoft chăm chút khá kỹ càng qua các bản vá lỗi.
2. Nếu bạn vẫn thích dùng Windows 8 vì 1 lý do nào đó, mà sau khi đã thử hết tất cả các cách ở trên vẫn không được, bạn có thể download phiên bản Cross Fire ở #29 của thành viên rocthjt.
cảm ơn bạn, tối về minh sẽ thử lại

thanhlamit

Gà con
-

-

Mình đã thử theo cách bạn HD, trên win 8.1 thif đã chạy dc game nhưng không tạo phòng chơi dc, nay vô cty mình thử trên win 10 thif click cái vô game ngay, ko cần phari chỉnh "Compatibility" nhưng vẫn ko tạo phòng chơi dc (chọn Dễ / Khó / Trtung Bình... click Chơi cái nó im ru luôn)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
-
-

Mình đã thử theo cách bạn HD, trên win 8.1 thif đã chạy dc game nhưng không tạo phòng chơi dc, nay vô cty mình thử trên win 10 thif click cái vô game ngay, ko cần phari chỉnh "Compatibility" nhưng vẫn ko tạo phòng chơi dc (chọn Dễ / Khó / Trtung Bình... click Chơi cái nó im ru luôn)

Lạ nhỉ! Bạn thử tùy chỉnh chơi thành các chế độ khác đi xem nó có chạy được không? Bạn là trường hợp đầu tiên ở topic này bị lỗi như thế :D Mình thấy ở trên mạng có share khá nhiều bản Cross Fire offline trên PC, bạn thử tải vài bản về chơi xem như thế nào?
Hoặc bạn cũng có thể tham khảo topic Counter Strike remix bên dưới của mình: