Thiết kế & Đồ họa - CrazyTalk Animator v3.31.3514.2 Full - Tạo nhân vật hoạt hình 2D | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa CrazyTalk Animator v3.31.3514.2 Full - Tạo nhân vật hoạt hình 2D

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
CrazyTalk Animator là một phần mềm hoạt hình 2D mạnh mẽ, dễ dàng nhưng chuyên nghiệp cho phép tất cả các cấp người dùng tạo ra các hình ảnh động tuyệt vời một cách dễ dàng. CrazyTalk Animator (còn được gọi là CTA ) đi kèm với một giao diện người dùng đồ họa rất trực quan, tất cả các công cụ có thể được truy cập dễ dàng và chắc chắn sắp xếp công việc. Chương trình cho phép bạn tạo các hoạt ảnh 2D giải trí, cho phép bạn tạo các nhân vật hoạt hình với các giọng nói, chuyển động, hiệu ứng chuyển động khác nhau và hơn thế nữa.

CrazyTalk Animator Pipeline cung cấp các mẫu ký tự 2D mới, một thế hệ hệ thống nhân vật dựa trên sprite mới, trình soạn thảo rig xương 2D mạnh mẽ, các công cụ đồng bộ hóa âm thanh, con rối trên khuôn mặt, thư viện chuyển động có giá trị và hơn thế nữa. CrazyTalk Animator Full là phần mềm hoạt hình 2D cuối cùng cho phép bạn tạo hoạt hình giống như hoạt hình. Nó cung cấp cho bạn tất cả các công cụ bạn cần để tạo các nhân vật nói chuyện 2D cho hoạt ảnh, video, bản trình bày, trò chơi, ứng dụng và hơn thế nữa.

Các tính năng chính:
  • Công cụ gian lận và xương của nhân vật 2D
  • Animate nhân vật 2D với chuyển động 3D
  • Tạo nhân vật và yếu tố hoạt hình
  • Tạo video và bản trình bày động
  • Tạo hoạt ảnh hoạt hình theo thời gian thực
  • Tạo hoạt ảnh tương tác tổng hợp
  • Tạo thư viện chuyển động và kiểu thiết kế
  • Giao diện người dùng dễ dàng và rất trực quan
  • Sử dụng người đứng đầu nói chuyện trên bất kỳ nhân vật nào
  • Công cụ đồng bộ hóa âm thanh và múa rối trên khuôn mặt
  • Nhập chuyển động 3D cho hoạt ảnh 2D char
  • Bao gồm các mẫu hoạt ảnh (thay đổi)
  • Nhiều cảnh mà từ đó bạn có thể chọn
  • Đường dẫn chuyển động và công cụ chỉnh sửa dòng thời gian
  • Hỗ trợ tệp PSD cho các tác phẩm nhân vật
  • Hỗ trợ các định dạng video và hình ảnh phổ biến
  • Mẫu cho con người, động vật và hơn thế nữa.
What’s New in CrazyTalk Animator 3.31 :
  • Hoạt ảnh mượt mà trên bề mặt tự động
  • Chuyển động giống như hoạt hình linh hoạt
  • Cấu trúc xương nhiều linh hoạt
  • Mẫu xương người nhập vai
  • Hệ thống mặt mịn màng và thực tế
  • Hệ thống ký tự dựa trên sprite mới
  • Sửa lỗi và cải tiến khác.
Yêu cầu tối thiểu
  • Windows 7/8 / 8.1 / 10 (32 bit hoặc 64 bit – tất cả các phiên bản)
  • Bộ xử lý đa nhân 2 GHz
  • RAM 2 GB
  • Dung lượng đĩa trống 5 GB
  • Màn hình 1024 x 768
  • Directx 9
  • VRAM 512 MB
  • WMEncoder 9
Download CrazyTalk Animator v3.31.3514.2 Full - Tạo nhân vật hoạt hình 2D

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

THANHTRAN001

Gà con
Mình chưa tìm bản Portable nhưng ở trên Google thấy có. Mình sẽ test sau vậy nhưng nếu bạn cần gấp có thể áp dụng cách đó luôn :D
máy trang khác toàn mã độc ko thôi.có Tinhte mà down về thì lại là office 2010.tinhte ko có ad test uplink tùm lum..chỉ chờ từ từ đợi vnzoom có link

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
máy trang khác toàn mã độc ko thôi.có Tinhte mà down về thì lại là office 2010.tinhte ko có ad test uplink tùm lum..chỉ chờ từ từ đợi vnzoom có link

Mình có tìm bản Portable cho phần mềm này nhưng toàn là virus rồi là theo kiểu "treo đầu dê bán thịt chó" thôi bạn ạ, cho nên dùng tạm bản full đỡ vậy :D Phần mềm cũng không phải là quá nặng cho nên bạn có thể khắc phục tạm.

hieudhhh

Gà con
Sao tải xong thì lại bị lỗi giải nén không ra file nhỉ?

Chủ top cho mình hỏi nhờ chút,, làm thế nào để tắt quảng cáo và lấy được link tải vậy ạ?!!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chủ top cho mình hỏi nhờ chút,, làm thế nào để tắt quảng cáo và lấy được link tải vậy ạ?!!

Bạn vào topic này đọc theo hướng dẫn nhé.