Yêu cầu Phần mềm - Cowon Jet Audio VX-Fosi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Cowon Jet Audio VX-Fosi

meebo

Rìu Vàng Đôi
Thử cái này chưa?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

Hamano Kaito

Moderator
Bản mà bạn chủ topic muốn là bản củ của hãng này. Bản đó lâu đời rồi, giờ hình như ko còn phát triển nữa
Rất khó có link download. Mấy bản hiện tại ko phải đâu !

meebo

Rìu Vàng Đôi
Hồi xưa mình có dùng JetAudio, bản Fosi là bản gộp 1 file duy nhất cài xong là chiến luôn, không cần phải cài bản Retail rồi cài bản Upgrade lên Plus.
Thật ra tính năng convert video ở bản mới 8.1.7 ở link trên vẫn có. Nhưng điều nó không còn tích hợp vào menu chính trên chương trình nữa mà bị bỏ ra riêng (jetToys), nó nằm trong folder cài đặt của JetAudio (JetVidCnv.exe) hoặc có thể mở thông qua Start Menu của windows thế này:

Còn đây là thư mục trên Start Menu của nó, mình copy trên windows 10
C:\ProgramData\Microsoft\Windows\Start Menu\Programs\jetAudio\jetToys

meebo

Rìu Vàng Đôi
Có bác nào có bản Jetaudio vx fosi thì cho em với, em cái bản plus nó không có mục convert video mà em thì hay dùng nó.
Em tìm trên mạng thì link die mất tiêu, hồi xưa có lưu bản vx fosi mà không hiểu sao mất tiêu luôn…
Em xin cám ơn!
Của bạn đây. Đầy hoài niệm nhé. Link dạng hex, bạn chịu khó convert hex to text nhé.
Link download Cowon JetAudio v8.0.17.2010 Plus VX-FOSI May 3,2012: