Counter Strike Remix (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Counter Strike Remix (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Counter-Strike là tựa game bắn súng góc nhìn thứ nhất nổi tiếng thường được gọi với tên Half Life. Với đồ họa hấp dẫn, lối chơi đơn giản, âm thanh sống động, chân thực khiến người chơi không thể nào quên được tiếng ném bon, tiếng súng, tiếng chân di chuyển của nhân vật mà mình đang hóa thân.

Lựa chọn chế độ chơi

* Một số hình ảnh trong game (chụp từ màn hình máy tính cá nhân):

Chính vì lẽ đó, tựa game Counter Strike đã nhanh chóng thu hút được đông đảo game thủ. Khi tham gia vào trò chơi, người chơi sẽ lựa chọn đội Terrorist (Khủng bố) hoặc Counter Terrorist (Chống khủng bố) để đấu nhau qua mạng LAN hoặc Internet.

Các tính năng chính của game Counter Strike Remix
  • Game bắn súng đối kháng quyết liệt.
  • Tạo dựng bối cảnh 2 phe đối lập.
  • Sử dụng súng ngắm trong khi đấu.
  • Lối chơi đơn giản, hấp dẫn và cuốn hút người chơi.
  • Cung cấp nhiều kỹ năng độc đáo cho nhân vật.
  • Tạo hình nhân vật và vũ khí đa dạng.
  • Tự động tải về bản đồ mới.
  • Âm thanh nền sống động.
  • Nhiều chế độ chơi khác nhau (giống các chế độ chơi trong Đột kích).
Reviews: Phiên bản này cũng đã build từ lâu do 1 thành viên Việt hóa và chỉnh sửa lại. Mình chơi game này từ rất lâu rồi, hôm nay mò lại ở trong máy tính, thấy nó nên chia sẻ cho anh em mọi người. Rất đáng để thử!

Download Counter Strike Remix - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi!

Đã test và chơi ở trên máy tính cá nhân! Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình để fix lại nhanh nhất!

Chúc các bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @phj4nhpr09xx

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đã like và chưa thấy link :)

Có thể hiện tại diễn đàn đang bị lỗi chức năng này, mình sẽ đề nghị các Admin fix lỗi này ở các phiên bản nâng cấp của diễn đàn lần sau. Tuy nhiên hiện giờ bạn có thể like rồi unlike rồi like lại là sẽ thấy :)
Tuy nhiên mình đã gửi link qua trang cá nhân cho bạn luôn rồi nhé :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

fantasy88

Búa Gỗ Đôi
Comment điều gì thiết thực hơn, dài hơn thay vì chỉ comment theo kiểu SPAM ngắn gọn như thế này!
ngon

mapdit006

Búa Đá Đôi
Một thời hoàng kim với game này từ ngoài net cho tới phòng tin học trong trường haha

LoveLights

Búa Gỗ
Mình chọn file "Tùy Chỉnh" bên ngoài nhưng không thay đổi được chế độ trong game. Vào game toàn chế độ Ghost.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình chọn file "Tùy Chỉnh" bên ngoài nhưng không thay đổi được chế độ trong game. Vào game toàn chế độ Ghost.

Mình vừa kiểm tra lại thử trên máy mình hoàn toàn bình thường. File tùy chỉnh mình có nén trong file .rar, bạn giải nén ra, để file tùy chỉnh.exe cùng thư mục của game rồi chạy lên, chọn số tương ứng với chế độ muốn chơi và ấn enter -> ấn tiếp 1 phím bất kỳ để thoát là được.

LoveLights

Búa Gỗ
Mình vừa kiểm tra lại thử trên máy mình hoàn toàn bình thường. File tùy chỉnh mình có nén trong file .rar, bạn giải nén ra, để file tùy chỉnh.exe cùng thư mục của game rồi chạy lên, chọn số tương ứng với chế độ muốn chơi và ấn enter -> ấn tiếp 1 phím bất kỳ để thoát là được.
Cảm ơn bạn đã support, mình fix được rồi. Mình giải nén ra thư mục mới ko để trùng với thư mục cài game nên ko được. Mọi người nên chọn Extract here khi giải nén file Tùy chỉnh