Counter Strike Remix (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Counter Strike Remix (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi!

whzpud

Gà con
Game hay, cảm ơn bạn :D

giahuyck

Rìu Sắt
Cám ơn bạn đã chia sẻ. Vừa chơi xong thì remix này khác khá nhiều với bản orginal CS hồi xưa. Mình để Expert cho bot thì bot bắn khá kinh =)) còn mod Zombie thì zombie khá trâu phải kiếm kiểu góc lag mới giết nổi (màn assualt nhảy lên xe cảnh sát để sống) nhưng cuối cùng thì lại hết đạn =))

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cám ơn bạn đã chia sẻ. Vừa chơi xong thì remix này khác khá nhiều với bản orginal CS hồi xưa. Mình để Expert cho bot thì bot bắn khá kinh =)) còn mod Zombie thì zombie khá trâu phải kiếm kiểu góc lag mới giết nổi (màn assualt nhảy lên xe cảnh sát để sống) nhưng cuối cùng thì lại hết đạn =))

Expert thì bắn không nổi đâu bạn, để chế độ Normal thôi bắn đã khó rồi :D

ngohuyzero

Gà con
Chủ thớt cho em hỏi là game này bắn LAN với nhau được đúng không ạ?
Em bấm tạo server nhưng server toàn tự động create mấy con bot, kick mãi không được. Nếu được thì cho em xin cái hướng dẫn tạo server để chơi LAN (hoặc online) với nhau với.
Cám ơn chủ thớt nhiều!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chủ thớt cho em hỏi là game này bắn LAN với nhau được đúng không ạ?
Em bấm tạo server nhưng server toàn tự động create mấy con bot, kick mãi không được. Nếu được thì cho em xin cái hướng dẫn tạo server để chơi LAN (hoặc online) với nhau với.
Cám ơn chủ thớt nhiều!

Bản này mình chưa chơi thử LAN bao giờ cả, tuy nhiên theo mình thì bạn mở game lên, rồi chọn mục Server, chuyển sang mục LAN và kết nối 2 máy, rồi chọn dòng đầu tiên "Connect To Tclan public server".

hoakithien

Gà con
Bác ơi
mình chỉnh chế độ màn hình software xong nó lỗi không vô được game luôn

error 5899 metadata file missing or damaged -1

Bác nào biết giúp với
mình cảm ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác ơi
mình chỉnh chế độ màn hình software xong nó lỗi không vô được game luôn