Counter Strike Remix (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Counter Strike Remix (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Không chơi đc bạn ơi

Bạn tắt diệt virus rồi giải nén lại file và chạy file tuychinh.exe chọn chế độ chơi trước, sau đó chạy file .exe của game. Mình sợ lúc giải nén ra thì phần mềm diệt virus ăn một file nào đó ở trong thư mục của game nên bạn không chơi được. Với lại bạn tìm đúng file mà bảng thông báo báo lỗi ở trên mạng rồi copy vào thư mục game xem sao!

fantasy88

Búa Gỗ Đôi
Cái này là bạn làm hay lấy của bọn Nga vầy mà server lại bên russia. Có nguy cơ khi tắt diệt virus k bạn?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cái này là bạn làm hay lấy của bọn Nga vầy mà server lại bên russia. Có nguy cơ khi tắt diệt virus k bạn?

Bản này chơi Offline mà bạn, như mình đã ghi ở trang đầu là trước có 1 thành viên Việt Nam làm lại phiên bản này, mình lưu ở trong máy từ hồi nào đến giờ, nay mở lại lên thấy nên chia sẻ cho mọi người chơi thôi. Thế hiện giờ tình hình sao rồi bạn?

bigrony

Gà con
trước em bắn gà ở chợ toàn trượt :(

bigrony

Gà con
hơ bác nào hướng dẫn vào game với đc ko ạ. Em ấn start xong toàn bị đơ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
hơ bác nào hướng dẫn vào game với đc ko ạ. Em ấn start xong toàn bị đơ

Trước khi chơi bạn cần kiểm tra lại antivirus nó có chặn kết nối của game, hoặc là "ăn" luôn file .exe của game hay không? Sau đó, trước khi chơi bạn giải nén file TUY CHINH.rar ra, chạy file TUY CHINH.exe rồi chọn chế độ chơi theo các số tương ứng mà bạn muốn, rồi sau đó ấn Enter và ấn một phím bất kỳ để thoát khỏi bảng đen, cuối cùng bạn chạy file cstrike.exe để mở game lên là xong (run với quyền Admin).
Chú ý thêm là đường dẫn mà bạn chứa game phải là đường dẫn có chứa các ký tự không dấu, nếu có dấu (tiếng Việt) cũng sẽ bị lỗi.
Chúc bạn vui vẻ!

DentoKhau

Gà con
Cảm ơn bài viết rất hay và bổ ích. CS mới thật sự là ông trùm trong làng bắn súng. Mỗi lần nhìn thấy CS hay Half life là cả bầu trời tuổi thơ lại ùa về :D.

bigrony

Gà con
Trước khi chơi bạn cần kiểm tra lại antivirus nó có chặn kết nối của game, hoặc là "ăn" luôn file .exe của game hay không? Sau đó, trước khi chơi bạn giải nén file TUY CHINH.rar ra, chạy file TUY CHINH.exe rồi chọn chế độ chơi theo các số tương ứng mà bạn muốn, rồi sau đó ấn Enter và ấn một phím bất kỳ để thoát khỏi bảng đen, cuối cùng bạn chạy file cstrike.exe để mở game lên là xong (run với quyền Admin).
Chú ý thêm là đường dẫn mà bạn chứa game phải là đường dẫn có chứa các ký tự không dấu, nếu có dấu (tiếng Việt) cũng sẽ bị lỗi.
Chúc bạn vui vẻ!
cảm ơn bác. em lại ko extract file cstrike.exe ra. toàn chạy hl với HALF-LIFE bảo sao ko vào đc

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cảm ơn bác. em lại ko extract file cstrike.exe ra. toàn chạy hl với HALF-LIFE bảo sao ko vào đc

Kinh nghiệm là từ sau bạn cứ thấy file nào .exe thì bạn chạy file này không được thì bạn chạy file còn lại là sẽ được, quanh đi quẩn lại cũng chỉ có từng nấy file thôi à :D