Counter Strike (Half Life) v1.1 Full (bản gốc) - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Counter Strike (Half Life) v1.1 Full (bản gốc) - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất

toantv

Gà con
mod ơi cho mình xin link tải từ gg drive đc ko

rinoteen

Gà con

Mình bị lỗi này ko cài được có ai giúp mình với
Thank!!!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Xem phần đính kèm 17631
Mình bị lỗi này ko cài được có ai giúp mình với
Thank!!!

1. Bạn kiểm tra lại file nén lúc giải nén bị báo lỗi gì không?
2. Đường dẫn cài đặt game có chứa ký tự tiếng Việt có dấu hay không?
3. Chạy cài đặt game với quyền admin và tắt antivirus.

T

terrifypole

Half life 1.1 hay còn gọi là Counter-Strike 1.1 (CS 1.1) là tựa game bắn súng chắc hẳn đã không còn quá xa lạ đối với nhiều người đặc biệt là thời 8x 9x, cho đến thời điểm hiện tại cũng giống như tựa game chiến thuật AOE (đế chế xanh) , hoặc game nhập vai huyền hoại Dialo II phiên bản half life đã ra đời từ rất lâu những game vẫn chiếm được cảm tình của rất nhiều người chơi. Bởi nối chơi dễ dàng, cuốn hút, đặc biệt game không đòi hỏi cấu hình máy tính quá cao.

Counter-Strike là theo nhóm, và phôi người chơi trong vai trò của khủng bố hay chống khủng bố. Mỗi đội có quyền truy cập vào đạn dược và thiết bị khác nhau, và mỗi người chơi có thuộc tính độc đáo và khả năng nâng cấp thiết bị của họ khi họ hoàn thành mỗi nhiệm vụ. Một số lượng ngày càng tăng của cơ quan đại diện có sẵn, từng có mục tiêu cụ thể, chẳng hạn như giải cứu một con tin hoặc loại bỏ các cấu trúc quan trọng của đối phương.

Nếu bạn vẫn còn yêu thích tựa game bắn súng huyền thoại này, cũng như muốn nhớ lại một thời hoàng kim từng bỏ học đi chơi half life như mình… thì đây chính là bài viết dành cho bạn.

Cấu hình Half Life 1.1
  • CPU: Pentium
  • RAM: 512 MB
  • Hệ điều hành: Windows XP/Vista/7/8/10
  • Ổ cứng: 500MB
Download Counter Strike (Half Life) v1.1 Full (bản chuẩn) - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Hoặc:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test game trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Bạn có bản Counter Strike 1.6 (Gốc) không ạ?