Thiết kế & Đồ họa - Corel VideoStudio Ultimate 2019 v22.3.0.439 (x64) Full - Ứng dụng chỉnh sửa và biên tập video cao cấp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Corel VideoStudio Ultimate 2019 v22.3.0.439 (x64) Full - Ứng dụng chỉnh sửa và biên tập video cao cấp

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Corel VideoStudio Ultimate 2019 là một chương trình phổ quát, nó có thể được sử dụng cho nhiều mục đích khác nhau - từ chỉnh sửa video tại nhà đến tạo các bản ghi cấp độ chuyên nghiệp. Hỗ trợ định dạng AVCHD và Blu-ray, phím sắc độ, chuyển tiếp mượt mà với hiệu ứng trong suốt, theo dõi các đối tượng được chỉ định, cải thiện gam màu của từng yếu tố, nhiều bộ lọc và hiệu ứng, từng khung hình, khả năng kết nối các trình cắm - toàn bộ bộ công cụ này có sẵn trong chương trình. Điều này làm cho Corel VideoStudio trở thành một trong những giải pháp tốt nhất trong ngành.

Các tính năng của Corel VideoStudio Ultimate
  • Nhập từ HDV, AVCHD, đĩa Blu-ray và máy quay JVC HD
  • Lưu video dưới dạng tệp HD MPEG-4 cho Internet với nén codec H.264
  • Xuất video HD sang đĩa DVD hoặc Blu-Ray từ BD- Kích hoạt J
  • Các mẫu chuyên nghiệp cho video HD từ RevoStock
  • Âm nhạc, tiêu đề, chuyển tiếp và hiệu ứng chất lượng trong thời gian thực
  • Các bản âm thanh có thể tùy chỉnh với hỗ trợ âm thanh SmartSound và Dolby Digital 5.1
  • Gói hiệu ứng NewBlue bao gồm các chuyển động 3D
  • Công nghệ NVIDIA CUDA và bộ xử lý Intel Core i7
  • Chế độ Chỉnh sửa nhanh để tạo video trong vài phút
  • Giao diện người dùng được thiết kế lại mới
  • Tải video trực tiếp lên YouTube, Vimeo, Facebook và Flickr
  • Quay video HD sang phương tiện DVD tiêu chuẩn để xem Splash trên các đầu phát DVD và Blu-Ray thông thường
  • Lưu video của bạn cho iPod, iPhone, PSP và các thiết bị di động khác.
Ngoài ra, VideoStudio hỗ trợ chụp, chỉnh sửa, soạn thảo và lưu video ở các định dạng HDV, AVCHD, TOD (máy quay JVC HD) và các định dạng BDMV. Trong chương trình, để chỉnh sửa và xem trước, các tệp có độ phân giải thấp được sử dụng, do đó cần ít tài nguyên hệ thống hơn để chỉnh sửa video HD. VideoStudio X8 cũng sử dụng codec H.264 mới, hỗ trợ nhập và xuất video từ Apple iPhone và iPod Touch, cải thiện việc tải video lên YouTube, tối ưu hóa công việc với bộ xử lý Intel lõi kép và lõi tứ.

Hướng dẫn các cách tạo phim bằng Corel VideoStudio Ultimate
1 - Thuật sĩ chuyển DV sang DVD - chuyển trực tiếp các tệp từ máy quay sang đĩa.
2 - Movie Master - Tạo một bộ phim được thiết kế đẹp mắt trong vài phút bằng các mẫu chất lượng cao.
3 - Trình chỉnh sửa VideoStudio - tiết lộ sự sáng tạo với một bộ công cụ đầy đủ để chỉnh sửa video.

Tính năng biên tập trong VideoStudio
  • Biên soạn và ghi HD DVD
  • Tạo hiệu ứng hình ảnh và hiệu ứng hình ảnh phức tạp, tối đa 6 bản nhạc có lớp phủ
  • Tạo các bản nhạc với âm thanh vòm Dolby® Digital 5.1 và hoạt động với video độ phân giải cao (HD)
  • Tạo video cho màn hình rộng và chuẩn 16: 9, cũng như các đĩa từ trình chiếu
  • Trang trí phim gia đình với hàng trăm hiệu ứng, bộ lọc và chuyển tiếp tùy biến.
Cuối cùng, các thiết bị được hỗ trợ:
  • iPhone, iPad, iPod classic, iPod touch, Sony PSP, Windows và điện thoại thông minh Android, DVD hoặc thẻ video
  • Thiết bị chụp USB, PC máy ảnh, webcam
  • Thẻ IEEE 1394 / FireWire để sử dụng với máy quay DV, D8 hoặc HDV, USB Video Class (UVC) DV
  • Hỗ trợ cho OHCI tuân thủ theo chuẩn OHCI
  • Hỗ trợ VFW và WDM cho Windows XP và Broadcast
  • Hỗ trợ kiến trúc trình điều khiển cho Windows Vista và Windows 7
  • Thiết bị thu hình tương tự và kỹ thuật số (Hỗ trợ kiến trúc trình điều khiển phát sóng)
  • Đĩa Blu-ray, DVD-R / RW, DVD + R / RW, DVD-RAM và máy quay video kỹ thuật số (SLR) tương thích với Windows để dừng chuyển động: EOS-1D Mark III, EOS-1D Mark IV, EOS-1Ds Mark III, EOS 1D X, EOS-1D C, EOS 5D Mark II, EOS 5D Mark III, EOS 6D, EOS 7D, EOS 40D, EOS 50D, EOS 60D, EOS 60Da, EOS 450D / Rebel XSi, EOS 500D / Rebel T1i, EOS 550D / Rebel T2i, EOS 600D / Rebel T3i, EOS 650D / Rebel T4i, EOS 1000D / Rebel XS, EOS 1100D / Rebel T3, EOS M.
Download Corel VideoStudio Ultimate 2019 v22.3.0.439 (x64) Full - Ứng dụng chỉnh sửa và biên tập video cao cấp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thanks chủ thớt. Test xem nó có ngon hơn filmora không

Thực ra mỗi một phần mềm sẽ có điểm mạnh và điểm yếu khác nhau, quan trọng là bạn khai thác chúng như thế nào, và sử dụng chúng quen như thế nào mà thôi. Chứ bản thân mình hiện nay vẫn chỉ sử dụng Ulead Video Studio 11 (phiên bản cũ của Corel Video Studio hiện tại) mà thôi.

baquyen

Gà con
Thực ra mỗi một phần mềm sẽ có điểm mạnh và điểm yếu khác nhau, quan trọng là bạn khai thác chúng như thế nào, và sử dụng chúng quen như thế nào mà thôi. Chứ bản thân mình hiện nay vẫn chỉ sử dụng Ulead Video Studio 11 (phiên bản cũ của Corel Video Studio hiện tại) mà thôi.
Bạn nói chuẩn nhưng phần mềm này mình cài nó bị lỗi khi xuất ra video dài hơn 10 phút, nó bị out ra ngoài

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn nói chuẩn nhưng phần mềm này mình cài nó bị lỗi khi xuất ra video dài hơn 10 phút, nó bị out ra ngoài

Bạn chạy phần mềm với quyền Admin chưa? Với lại đã bẻ khóa phần mềm theo như hướng dẫn?

baquyen

Gà con
Bạn chạy phần mềm với quyền Admin chưa? Với lại đã bẻ khóa phần mềm theo như hướng dẫn?
Mình làm từng bước theo hướng dẫn luôn, đã thử chạy bằng quyền Administrator cũng ko được luôn bạn. Video dài là bị out liền

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình làm từng bước theo hướng dẫn luôn, đã thử chạy bằng quyền Administrator cũng ko được luôn bạn. Video dài là bị out liền

Mình mới cập nhật phiên bản mới vào trong topic này, phiên bản cũ trước đó đã post lên thì dùng hoàn toàn bình thường vì mình đã test trên máy trước, phiên bản mới chưa test nhưng mình post nối tiếp với bản cũ luôn. Mình sẽ kiểm tra lại cho bạn.

baquyen

Gà con
Mình mới cập nhật phiên bản mới vào trong topic này, phiên bản cũ trước đó đã post lên thì dùng hoàn toàn bình thường vì mình đã test trên máy trước, phiên bản mới chưa test nhưng mình post nối tiếp với bản cũ luôn. Mình sẽ kiểm tra lại cho bạn.
Thanks. Bản 2018 xuất bình thường. Bản 2019 mới có vấn đề. Video dưới 3p không bị sao, tầm 13p là dính liền. Mấy bản Cr@ck này hình như đều đến từ 1 nguồn cả thì phải

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thanks. Bản 2018 xuất bình thường. Bản 2019 mới có vấn đề. Video dưới 3p không bị sao, tầm 13p là dính liền. Mấy bản Cr@ck này hình như đều đến từ 1 nguồn cả thì phải

Đúng rồi đó bạn! Mình kiếm trên diễn đàn nước ngoài đó, sau đó tải về và cài test trên máy cá nhân. Tuy nhiên do mới cập nhật gấp nên có thể bản mới bị lỗi :D Bạn dùng tạm phiên bản 2018 để làm phim nhé ;)

baquyen

Gà con
Đúng rồi đó bạn! Mình kiếm trên diễn đàn nước ngoài đó, sau đó tải về và cài test trên máy cá nhân. Tuy nhiên do mới cập nhật gấp nên có thể bản mới bị lỗi :D Bạn dùng tạm phiên bản 2018 để làm phim nhé ;)
Okay bạn, thấy bản 2019 có vài cải tiến phù hợp với nhu cầu thôi. Hóng tiếp vậy. ??

rokape

Búa Gỗ
Các bạn cho mình hỏi là biên tập video cơ bản phục vụ quảng cáo facebook ads thì soft nào nhanh tiện nhất ạ ? không phải biên tập phim chuyên nghiệp nên chắc chả cần nhiều hiệu ứng đâu ạ.
cảm ơn các bác ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Các bạn cho mình hỏi là biên tập video cơ bản phục vụ quảng cáo facebook ads thì soft nào nhanh tiện nhất ạ ? không phải biên tập phim chuyên nghiệp nên chắc chả cần nhiều hiệu ứng đâu ạ.
cảm ơn các bác ;)

Với người khác khuyên bạn mình không biết, nhưng với mình thì mình thường dùng Ulead Video Studio bản 11 (link download bên dưới):
Phiên bản này nhỏ gọn, chạy êm, đủ tính năng để cho bạn dùng vào công việc của bạn và rất nhanh tiện lợi :D Bạn có thể tải phiên bản đó về để trải nghiệm.

rokape

Búa Gỗ
Với người khác khuyên bạn mình không biết, nhưng với mình thì mình thường dùng Ulead Video Studio bản 11 (link download bên dưới):

Phiên bản này nhỏ gọn, chạy êm, đủ tính năng để cho bạn dùng vào công việc của bạn và rất nhanh tiện lợi :D Bạn có thể tải phiên bản đó về để trải nghiệm.
Ok cám ơn bạn nhiều mình sẽ thử xem. Tại nhu cầu edit video cũng không quá chuyên ngành lắm ạ.

HongHai

Rìu Chiến

Bạn ơi! Xuất video chuẩn AVC 4K không được báo phải mua bản quyền! Bạn check lại xem sao :(:(:(

Sửa lần cuối:

angelalonevnn

Búa Đá
Chào mấy bác, mấy bác cho em hỏi chút: Khi em quay clip bằng điện thoại, thì xem lại trên điện thoại ở màn hình dọc thì bình thường. Nhưng khi dùng phần mềm Video Studio để chỉnh sửa một chút thì xuất ra video nó lại thành tỉ lệ 16:9 xem trên điện thoại nó rất là nhỏ, không full màn hình dọc như lúc đầu. Xin các bác hướng dẫn cách fix với ạ.

tienbv2010

Búa Gỗ

Mình đồng quan điểm với chủ thớt. Mình dùng Ulead Studio từ những bản 7, 8, 9, 11. Bản nào cũng rất OK.
Nhưng nếu cần nhiều hiệu ứng hơn, nhất là những hiệu ứng trong suốt thì bạn nên dùng phần mềm cao cấp hơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi! Xuất video chuẩn AVC 4K không được báo phải mua bản quyền! Bạn check lại xem sao :(:(:(

Bản này có lẽ bị fix thành ra mình sẽ kiếm 1 bản mới hơn hoặc 1 bản cũ hơn để đưa vào topic vậy :)
======
Chào mấy bác, mấy bác cho em hỏi chút: Khi em quay clip bằng điện thoại, thì xem lại trên điện thoại ở màn hình dọc thì bình thường. Nhưng khi dùng phần mềm Video Studio để chỉnh sửa một chút thì xuất ra video nó lại thành tỉ lệ 16:9 xem trên điện thoại nó rất là nhỏ, không full màn hình dọc như lúc đầu. Xin các bác hướng dẫn cách fix với ạ.

Khi bạn create video trong mục "share" thì mình thấy có create theo tỷ lệ 4:3 hoặc 16:9 mà bạn :) Bạn chọn tỷ lệ đúng với nhu cầu của bạn là được :)
=====
Mình đồng quan điểm với chủ thớt. Mình dùng Ulead Studio từ những bản 7, 8, 9, 11. Bản nào cũng rất OK.
Nhưng nếu cần nhiều hiệu ứng hơn, nhất là những hiệu ứng trong suốt thì bạn nên dùng phần mềm cao cấp hơn.

Bình thường cơ bản thì mình thường hay dùng Proshow và Ulead 11 kết hợp với nhau rất tốt :) Vừa đủ dùng nhưng cũng dễ dùng nữa :)