Phần mềm khác - Corel iGrafx Origins Pro v17.5.3.3 Full - Phần mềm quản lý, hỗ trợ doanh nghiệp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Corel iGrafx Origins Pro v17.5.3.3 Full - Phần mềm quản lý, hỗ trợ doanh nghiệp

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
iGrafx Origins Pro là phần mềm dễ dàng truy cập và quản lý doanh nghiệp hoặc công ty của mình thông qua giải pháp dựa trên web. Với phần mềm này, bạn có thể hợp nhất doanh nghiệp của mình và tận dụng tối đa công việc của bạn. Phần mềm bạn đang chạy là một trong những BPM lớn nhất để quản lý doanh nghiệp của bạn.

IGrafx Origins, một phiên bản mới của iGrafx, đi kèm với việc cung cấp quản lý kinh doanh trong bối cảnh không gian web. Như đã nêu ở trên, phần mềm bạn đang sử dụng với một giải pháp duy nhất sẽ có thể giúp bạn quản lý và lập kế hoạch đúng cách để hợp nhất trong các phần khác nhau của công ty hoặc doanh nghiệp của bạn. Nhận thông tin bạn cần cho doanh nghiệp của bạn, dễ quản lý doanh nghiệp của bạn là những tính năng nổi bật của phần mềm iGrafx Origins Pro này. Nếu bạn đang muốn quản lý doanh nghiệp của mình, phần mềm này sẽ là lựa chọn phù hợp cho bạn.

Các tính năng và chức năng của Corel iGrafx Origins Pro
  • Có thể quản lý và lập kế hoạch cho công ty hoặc doanh nghiệp của bạn bằng phần mềm này
  • Tận dụng tối đa công việc kinh doanh của bạn bằng cách sử dụng giải pháp duy nhất của phần mềm
  • Hưởng lợi từ các giải pháp dựa trên web cho doanh nghiệp của bạn.
Download Corel iGrafx Origins Pro v17.5.3.3 Full - Phần mềm quản lý, hỗ trợ doanh nghiệp

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

vietanhhn

Búa Gỗ
iGrafx Origins Pro là phần mềm dễ dàng truy cập và quản lý doanh nghiệp hoặc công ty của mình thông qua giải pháp dựa trên web. Với phần mềm này, bạn có thể hợp nhất doanh nghiệp của mình và tận dụng tối đa công việc của bạn. Phần mềm bạn đang chạy là một trong những BPM lớn nhất để quản lý doanh nghiệp của bạn.

IGrafx Origins, một phiên bản mới của iGrafx, đi kèm với việc cung cấp quản lý kinh doanh trong bối cảnh không gian web. Như đã nêu ở trên, phần mềm bạn đang sử dụng với một giải pháp duy nhất sẽ có thể giúp bạn quản lý và lập kế hoạch đúng cách để hợp nhất trong các phần khác nhau của công ty hoặc doanh nghiệp của bạn. Nhận thông tin bạn cần cho doanh nghiệp của bạn, dễ quản lý doanh nghiệp của bạn là những tính năng nổi bật của phần mềm iGrafx Origins Pro này. Nếu bạn đang muốn quản lý doanh nghiệp của mình, phần mềm này sẽ là lựa chọn phù hợp cho bạn.

Các tính năng và chức năng của Corel iGrafx Origins Pro
  • Có thể quản lý và lập kế hoạch cho công ty hoặc doanh nghiệp của bạn bằng phần mềm này
  • Tận dụng tối đa công việc kinh doanh của bạn bằng cách sử dụng giải pháp duy nhất của phần mềm
  • Hưởng lợi từ các giải pháp dựa trên web cho doanh nghiệp của bạn.
Download Corel iGrafx Origins Pro v16.7.0.1254 Full - Phần mềm quản lý doanh nghiệp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Hoặc:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Cảm ơn nhiều!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Fix lại link phiên bản Corel iGrafx Origins Pro v17.5.3.3 Full cho các bạn ngày 19/9/2020.

Chúc các bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)

manhcuong83

Búa Gỗ Đôi
Bạn thử chặn kết nối Internet phần mềm bằng firewall hoặc ngắt kết nối Internet điền key xem được không?
mình đã thử ngắt kết nối internet rồi cài mà vẫn ko đc bạn ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình đã thử ngắt kết nối internet rồi cài mà vẫn ko đc bạn ạ.

Bạn cài đặt theo các bước sau:
1 - Giải nén và cài đặt phần mềm

2 - Thoát sau khi cài xong

3 - Sao chép File Cr@ck "flow.exe" vào mục cài đặt phần mềm

4 - Sao chép thư mục "WZSE0.TMP" vào đường dẫn sau:

C:\Users\PCName\AppData\Local\Temp

5 - Mở phần mềm. Vào Help / About / Add (Next to License Keys). Sau đó thêm 2 Key trong tệp Key.txt

6 - Khởi động lại phần mềm.

7 - Hoàn thành. Khởi động phần mềm bằng cách chạy File "flow.exe" trong mục cài đặt với quyền "Run as administrator". Bạn có thể tạo lối tắt ngoài Desktop để truy cập nhanh hơn.

Sau khi Cr@ck thành công thì thư mục "WZSE0.TMP" sẽ không cần thiết nữa và bạn có thể xóa đi nếu muốn.

manhcuong83

Búa Gỗ Đôi

5 - Mở phần mềm. Vào Help / About / Add (Next to License Keys). Sau đó thêm 2 Key trong tệp Key.txt

7 - Hoàn thành. Khởi động phần mềm bằng cách chạy File "flow.exe" trong mục cài đặt với quyền "Run as administrator". Bạn có thể tạo lối tắt ngoài Desktop để truy cập nhanh hơn.

Sau khi Cr@ck thành công thì thư mục "WZSE0.TMP" sẽ không cần thiết nữa và bạn có thể xóa đi nếu muốn.
Thank bạn. Mình làm đc r. :D

Neutron

Gà con

mục cài đặt phần mềm ở đâu vậy ak