Desktop & Văn phòng - Coolutils Converter 3.1.1.34 Full - Chuyển đổi tài liệu văn phòng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Coolutils Converter 3.1.1.34 Full - Chuyển đổi tài liệu văn phòng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Coolutils Converter 3.1.1.34 - Chuyển đổi tài liệu văn phòng

Coolutils Converter là giải pháp tất cả trong một cho mọi nhu cầu chuyển đổi của bạn. Cho dù bạn muốn chuyển đổi bất kỳ thành PDF hay TIFF, nó sẽ thực hiện nhiệm vụ. Các loại tệp đầu vào bao gồm PDF, TIFF, DOC, TXT, XLS, HTML, PNG, JPEG, MSG, thậm chí cả email Outlook. Chuyển đổi hàng loạt chúng theo lô thông qua GUI hoặc dòng lệnh chỉ với một ứng dụng.

Các tính năng của Coolutils Converter​

• Coolutils Converter hỗ trợ PDF, XPS, EPS, PCL, HTML, MHT, XHTML, DOC, TXT, DOCX, RTF, XLS, XLSX, XLSM, XLT, ODS, ODT, TIFF, JPG, MSG, EML , Các email Outlook dưới dạng định dạng đầu vào.
  • Cùng với các chuyển đổi, bạn có thể thêm bộ đếm trang hoặc bất kỳ văn bản nào vào mỗi trang tài liệu của mình.
  • Với Coolutils Converter, bạn cũng có thể chuyển đổi email (Outlook, Gmail, Yahoo, v.v.).
  • Công cụ chuyển đổi hàng loạt mạnh mẽ của chúng tôi cũng có thể làm được điều đó.
  • Coolutils Converter sẽ giúp bạn đổi tên tệp thêm bộ đếm hoặc ngày tháng.
  • Chuyển đổi PDF, TXT, PNG, TIFF, RTF, XLS và nhiều tệp khác trong vài giây thông qua giao diện chế độ hướng dẫn rõ ràng của chúng tôi với bảng xem trước tiện dụng.
  • Các loại tệp đầu ra bao gồm PDF, XPS, DOC, TIFF, TXT, JPEG! Nếu bạn cần chuyển đổi các tệp của mình sang các định dạng khác, chỉ cần cho chúng tôi biết. Chúng tôi sẽ sẵn lòng thêm nhiều loại tệp đích hơn theo yêu cầu của bạn.
  • Coolutils Converter hỗ trợ tất cả các loại tài liệu Word hoặc Excel.
  • Để tìm đúng tệp trong vài giây, hãy sử dụng tab Bộ lọc của chúng tôi hoặc sắp xếp danh sách tệp theo tên, ngày, loại, kích thước.
  • Thêm hình mờ hình ảnh (tức là logo của bạn) vào đầu trang hoặc chân trang của tệp đầu ra.
  • Khi bạn chuyển đổi bất kỳ tệp nào sang PDF, bạn có thể ký chúng bằng chữ ký điện tử của mình.
  • Coolutils Converter có thể chạy qua dòng lệnh.
Download:

Nếu link die báo mình fix lại!

jacky jacky

Búa Đá
hiện không download được ạ.

. nó sẽ báo có trojan.
. m đã thử gỡ , tắt mấy cái chặn, chạy thử trên máy ảo
. thì nó chuyển qua trang exness --> yêu cầu dăng ký , --> kết quả vẫn không tải được ạ.

có gì nhờ b xem giúp nha.
thank b nhiều

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
hiện không download được ạ.

. nó sẽ báo có trojan.
. m đã thử gỡ , tắt mấy cái chặn, chạy thử trên máy ảo
. thì nó chuyển qua trang exness --> yêu cầu dăng ký , --> kết quả vẫn không tải được ạ.

có gì nhờ b xem giúp nha.
thank b nhiều

Chờ 10s rồi, tick vào ô I'm not robot, bấm Create Download Link, chọn Click Here To Download là xong. Có thể quá trình bấm như thế sẽ có báo đỏ nhưng không vấn đề gì bạn nhé, mình tải hoàn toàn bình thường và tốc độ rất nhanh (ngang Google Drive).

jacky jacky

Búa Đá
Chờ 10s rồi, tick vào ô I'm not robot, bấm Create Download Link, chọn Click Here To Download là xong. Có thể quá trình bấm như thế sẽ có báo đỏ nhưng không vấn đề gì bạn nhé, mình tải hoàn toàn bình thường và tốc độ rất nhanh (ngang Google Drive).
thank b, file 248 mb,
hiện đang down được rùi

thank b nhiều nhé