Contra Anniversary Collection Full - Bộ 9 game bắn súng điện tử 4 nút huyền thoại | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Contra Anniversary Collection Full - Bộ 9 game bắn súng điện tử 4 nút huyền thoại

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Contra Anniversary Collection đưa thương hiệu Run and Gun cổ điển này trở lại với các nền tảng hiện đại và một thế hệ game thủ mới.
Lấy sức mạnh và nổ tung theo cách của bạn thông qua các làn sóng đe dọa kẻ thù và trùm sẽ đưa các kỹ năng phản ứng của game thủ của bạn vào thử nghiệm.
Một mình hoặc với một người bạn, CONTRA cung cấp hàng giờ hành động cắn móng tay. Trong một nhóm; hãy chắc chắn rằng bạn biết MÃ!

Làm sáng tỏ nhiều bí ẩn của loạt phim Contra với The Declassified History of Contra Đắm mình trong thế giới của Contra với kho lưu trữ cuối cùng của loạt phim kinh điển này! Đọc nó trước, trong và sau khi bạn chơi các trò chơi để hiểu rõ hơn về Trò chơi Contra!

Chỉ với những thao tác thần kì : Lên–Lên–Xuống–Xuống–Trái–Phải–Trái–Phải–B–A (và đôi khi phải ấn thêm nút Start, dù không chính thức), bạn sẽ có thêm 30 mạng một cách dễ dàng. Với một tựa game khó nhằn như Contra, đây là bí kíp mà người chơi nào cũng muốn có, và được sử dụng rất thường xuyên. Nhưng rất ít người biết rằng đây là Konami Code – hay còn được gọi là mật mã Konami.

Đặc sắc Contra Anniversary Collection
  • Game cổ điển của tuổi thơ trên máy điện tử 4 nút huyền thoại
  • Chỉ chạy và bắn liên tục
  • Cái tên Contra được bắt nguồn từ một nhóm binh sĩ ngoài đời thật.
  • Suốt những năm 80, có một nhóm kháng chiến ở Nicaragua được tài trợ bởi CIA. Họ được biết đến với cái tên Contras, là một từ tiếng Tây Ban Nha có nghĩa là phản loạn hoặc chống đối.
  • Họ phản đối đường lối xã hội chủ nghĩa của chính quyền Nicaragua vào thời điểm đó và thực hiện hàng trăm cuộc tấn công khủng bố chống lại nhà nước này. Chiến dịch này tồn tại hơn 12 năm. Chính đội quân này cũng đã tạo nên sự kiện Iran-Contra
  • Lực lượng này đã luôn rất nổi tiếng và lên mặt báo rất nhiều vào suốt những năm 80. Đó có thể là lí do mà Konami lấy cảm hứng đặt tên cho game
Bộ Game Contra Anniversary Collection gồm
  • CONTRA
  • SUPER CONTRA
  • SUPER C
  • CONTRAⅢ THE ALIEN WARS
  • SUPER PROBOTECTOR ALIEN REBELS
  • OPERATION C
  • CONTRA HARD CORPS
  • PROBOTECTOR
  • BounsBook
  • Về cấu hình thì game không có gì đáng nói vì máy lởm nhất bây giờ chắc vẫn chơi ngon
Download Contra Anniversary Collection Full - Game bắn súng điện tử 4 nút huyền thoại

Hoặc:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test game trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Mechzzz

Búa Đá Đôi
Mình chưa tải về nhưng thấy file tải là 1 file *.iso dung lượng 620 MB. Trước khi tải, xin hỏi bạn:
  1. Có phải dùng giải lập gì để chơi không?
  2. Nó hỗ trợ các loại gamepad thông dụng (Xbox, PS...) chứ nhỉ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình chưa tải về nhưng thấy file tải là 1 file *.iso dung lượng 620 MB. Trước khi tải, xin hỏi bạn:
  1. Có phải dùng giải lập gì để chơi không?
  2. Nó hỗ trợ các loại gamepad thông dụng (Xbox, PS...) chứ nhỉ?

1. Không cần dùng giả lập gì để chơi cả, chỉ cần cài vào và chạy file .exe để chơi :D Lưu ý trong quá trình cài cần dùng phần mềm tạo ổ đĩa ảo (đối với Windows 7), Windows 10 thì không cần.
Hướng dẫn:
  • Chạy Setup để cài đặt game nhớ chọn nơi lưu game
  • Copy toàn bộ file trong folder PLAZA đến nơi vừa cài đặt game
  • Xong!
2. Có hỗ trợ Gamepad, khi cần chỉnh, bạn vào game rồi bấm ESC và chọn controls để điều chỉnh các nút theo như ý muốn.

Mechzzz

Búa Đá Đôi
1. Không cần dùng giả lập gì để chơi cả, chỉ cần cài vào và chạy file .exe để chơi Lưu ý trong quá trình cài cần dùng phần mềm tạo ổ đĩa ảo (đối với Windows 7), Windows 10 thì không cần.
Hướng dẫn:
  • Chạy Setup để cài đặt game nhớ chọn nơi lưu game
  • Copy toàn bộ file trong folder PLAZA đến nơi vừa cài đặt game
  • Xong!
2. Có hỗ trợ Gamepad, khi cần chỉnh, bạn vào game rồi bấm ESC và chọn controls để điều chỉnh các nút theo như ý muốn.
Cảm ơn thím thớt! Đang kéo về rồi. Có cái gamepad cùi của Logitech, bỏ quên lâu ngày, lôi ra giải khuây.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn thím thớt! Đang kéo về rồi. Có cái gamepad cùi của Logitech, bỏ quên lâu ngày, lôi ra giải khuây.

Muốn giải khuây nữa thì bạn phải chơi mấy món ở topic này mới sướng này:

dcbang

Búa Gỗ Đôi
Tài khoản bị khóa
thanks

damvuthuyet

Búa Gỗ
Em đã tải về và cài đặt theo hướng dẫn hết rồi mà bị lỗi "The application was unable to start correctly (0xc000007b). Click OK to close the application". Đã lên mạng search lỗi này và tải file aio runtimes về chạy mà vẫn bị lỗi này, bác thớt có cách fix chỉ em với ạ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Em đã tải về và cài đặt theo hướng dẫn hết rồi mà bị lỗi "The application was unable to start correctly (0xc000007b). Click OK to close the application". Đã lên mạng search lỗi này và tải file aio runtimes về chạy mà vẫn bị lỗi này, bác thớt có cách fix chỉ em với ạ!
Bạn cần cài đủ các phần mềm cần thiết như Directx, visual c++, net framework để khi chạy game không bị lỗi!!