Công cụ Internet - Connectify Hotspot MAX lifetime - Tạo điểm phát Wifi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Connectify Hotspot MAX lifetime - Tạo điểm phát Wifi

bungbao

Rìu Chiến Bạc
Connectify Hotspot làm cho tất cả các thiết bị của bạn hài lòng. Ứng dụng bộ định tuyến ảo dễ sử dụng này cho phép bạn chia sẻ Internet từ máy tính xách tay của mình với điện thoại thông minh, máy tính bảng, trình phát đa phương tiện, đầu đọc điện tử, máy tính xách tay khác và thậm chí là bạn bè gần đó. Sử dụng nó bất cứ nơi nào trên thế giới mà không bị hạn chế.
bên dưới mk để acc Connectify Hotspot MAX lifetime không giới hạn thiết bị sử dụng.

link dowload connectify hotspot: https://www.connectify.me/almost-there/
cách kích hoạt: các bạn cài đặt app sau đó chọn Tools > Activate License > Already Bought rồi đăng nhập để kích hoạt[/REPLYANDTHANKS]

Sửa lần cuối:

bangle

Búa Gỗ
Connectify Hotspot làm cho tất cả các thiết bị của bạn hài lòng. Ứng dụng bộ định tuyến ảo dễ sử dụng này cho phép bạn chia sẻ Internet từ máy tính xách tay của mình với điện thoại thông minh, máy tính bảng, trình phát đa phương tiện, đầu đọc điện tử, máy tính xách tay khác và thậm chí là bạn bè gần đó. Sử dụng nó bất cứ nơi nào trên thế giới mà không bị hạn chế.
bên dưới mk để acc Connectify Hotspot MAX lifetime không giới hạn thiết bị sử dụng.

No quote

link dowload connectify hotspot: https://www.connectify.me/almost-there/
cách kích hoạt: các bạn cài đặt app sau đó chọn Tools > Activate License > Already Bought rồi đăng nhập để kích hoạt
thx

bungbao

Rìu Chiến Bạc
giờ win 10 có tính năng phát wifi tích hợp sẵn nên ít dùng pm này.
cái này chỉ. ho mấy bác dùng win 7, 8 thôi