FreeSoft - Công cụ Trial Reset Kaspersky Endpoint Security For Win Version 11.4.0.233 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

FreeSoft Công cụ Trial Reset Kaspersky Endpoint Security For Win Version 11.4.0.233

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
theo quan điểm cá nhân của mình thì 1 phần mềm bảo mật mà lại dùng patch vào r thì nó cũng ko còn hoàn hảo nữa, bạn có hiểu ý m ko? 4rum mình có 1 bác share key rất xịn bạn có thể đăng kí và dùng thử

Hamano Kaito

Moderator
theo quan điểm cá nhân của mình thì 1 phần mềm bảo mật mà lại dùng patch vào r thì nó cũng ko còn hoàn hảo nữa, bạn có hiểu ý m ko? 4rum mình có 1 bác share key rất xịn bạn có thể đăng kí và dùng thử
Là 1 tools xóa các tệp và registry trial ko thể gọi là nó patch được bạn ! Chỉ sợ là khi tắt antivirus đi, nó có cài gì thêm hay ko thôi
Trước khi xài mấy tools này nên cẩn thận là trên hết nha các bạn. Kẻo tiền mất mà mang cục tức vào mình đấy

yeuwapviet

Búa Gỗ
Là 1 tools xóa các tệp và registry trial ko thể gọi là nó patch được bạn ! Chỉ sợ là khi tắt antivirus đi, nó có cài gì thêm hay ko thôi
Trước khi xài mấy tools này nên cẩn thận là trên hết nha các bạn. Kẻo tiền mất mà mang cục tức vào mình đấy
9 xác bác ơi. Nếu k tin tưởng ta có thể chọn cách khác. còn tools này nó cũng rất nổi tiếng và đã có nhiều người lựa chọn rồi