Hỏi/ Thắc mắc - Công cụ nào để vẽ hình này. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Công cụ nào để vẽ hình này.

malemkhoang

Rìu Chiến
Mình thì cứ Office của anh Mai mà dùng thôi: Excel, PowerPoint, Word cái nào cũng tốt, cái nào cũng tiện... Nếu không biết sử dụng MS Offiice thì muôn thuở vẫn là MSPaint.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
word, powerpoint hay paint đều được nhé bạn, nhưng chính xác kiểu mẫu của hình đó thì k biết, mình mở word thấy giống tầm 90% thôi

GoodWeb

Búa Đá Đôi
OK! Từ FastStone mình chuyển sang Paint và đã vẽ được rồi. Thank mọi người đã quan tâm và giúp đỡ!

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Mình vừa biết được thêm 1 công cụ tạo ra những lời hội thoại khá thú vị nữa là iPhotoDraw.
Chẳng hạn như hình bên dưới:

GoodWeb

Búa Đá Đôi
word, powerpoint hay paint đều được nhé bạn, nhưng chính xác kiểu mẫu của hình đó thì k biết, mình mở word thấy giống tầm 90% thôi
Mình thì cứ Office của anh Mai mà dùng thôi: Excel, PowerPoint, Word cái nào cũng tốt, cái nào cũng tiện... Nếu không biết sử dụng MS Offiice thì muôn thuở vẫn là MSPaint.
Hai bạn này đều nói đúng cả - Mình vừa mày mò được rồi!