Công Cụ Mới Cho Anh Em Hỗ Trợ Mang tên NoMachine | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công Cụ Mới Cho Anh Em Hỗ Trợ Mang tên NoMachine

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Công cụ mà chúng ta có thể dùng để hỗ trợ online từ xa cho các anh em hỗ trợ online thật tốt. Giải pháp cho những sự cố như dùng Anydesk hay Teamviewer bị lỗi thì có lẽ đây là một công cụ đáng để thử vì nó mang một giá trị khác hẳn với những gì mà chúng ta đã từng tìm hiểu qua. Công cụ khá giống Radmin về các thiết lập nhưng ít rối hơn. Mặc dù với người mới thì cũng hơi rối đấy. Nhưng tìm tòi thì cũng tạm được và cũng nhanh chóng có thể hấp thu chứ không quá là khó tiếp thu và ứng dụng thực chiến, thiết đặt có lẽ là nhanh nhất trong các ứng dụng Remote Screen. Nhất trong cả quá trình mà mình thử sơ bộ và rất tốt. Mong là ai cũng nên dùng phần mềm này khi cần thiết nhé
Trang Chủ tải ứng dụng cho các hệ điều hành đang xài:

Attachments

• Screenshot from 2023-03-08 16-37-45.png
    Screenshot from 2023-03-08 16-37-45.png
    43.8 KB · Lượt xem: 26,035

lvt491

Rìu Vàng Đôi
File thấy khá to không thích hợp lắm khi dùng trong WinPE, bác nào test thử cái LiteManager (bản quick) xem ổn không. Máy cần được hỗ trợ chạy file Server, máy hỗ trợ chạy file View

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
File thấy khá to không thích hợp lắm khi dùng trong WinPE, bác nào test thử cái LiteManager (bản quick) xem ổn không. Máy cần được hỗ trợ chạy file Server, máy hỗ trợ chạy file View
Mình thấy dùng bản này dùng trên máy Linux và Điện Thoại rất ổn. Windows cũng ổn. Còn về PE thì hình như chưa hỗ trợ thì phải bạn ạ

hoccongnghe

Búa Gỗ Đôi
Công cụ mà chúng ta có thể dùng để hỗ trợ online từ xa cho các anh em hỗ trợ online thật tốt. Giải pháp cho những sự cố như dùng Anydesk hay Teamviewer bị lỗi thì có lẽ đây là một công cụ đáng để thử vì nó mang một giá trị khác hẳn với những gì mà chúng ta đã từng tìm hiểu qua. Công cụ khá giống Radmin về các thiết lập nhưng ít rối hơn. Mặc dù với người mới thì cũng hơi rối đấy. Nhưng tìm tòi thì cũng tạm được và cũng nhanh chóng có thể hấp thu chứ không quá là khó tiếp thu và ứng dụng thực chiến, thiết đặt có lẽ là nhanh nhất trong các ứng dụng Remote Screen. Nhất trong cả quá trình mà mình thử sơ bộ và rất tốt. Mong là ai cũng nên dùng phần mềm này khi cần thiết nhé
Trang Chủ tải ứng dụng cho các hệ điều hành đang xài:
thanks bác đã chia sẻ

MrARSENAL

Gà con
Bác có thể lên một bài chi tiết hướng dẫn remote từ Windows sang Ubuntu dùng NoMachine được không ạ? Em mò 2 ngày nay mà ko làm được :(